หน้าอกชิด ปลื้มมากค่ะ 435 สมใจ

oohjeanny

สมาชิกใหม่
จากคนที่อกแบนใส่อะไรก็ไม่สวยคือมีฉายาไม้กระดานเดินได้เลยค่ะ 555 แต่ตอนนี้ไม่ใช่แล้วค่ะ อกบึ้มใหญ่สมใจใครจะมาเรียกไม้กระดานไม่ได้แล้วนะคะ เนเน่ ตัดสินใจเลือก Absolute Beauty cilnic ค่ะ เนเน่นั่งดูรีวิว มาหลายเดือนคือสวยมากแต่ละเคสที่ทำกับที่นี่
เลยตัดสินใจสอบถามราคากับเซลล์ที่คลินิค หืมม ราคาไม่แพงอย่างที่คิดค่ะ คือคุ้มมากให้ของแถมเยอะดีค่ะ 555 แถมบริการดี น่ารักมาก ทั้งคุณหมอ ทั้งพี่พยาบาล เนเน่เลือกสิริโคน sebbin ขนาด 435 ค่ะ ใหญ่ดีเนเน่ชอบต้องขอบคุณ คุณหมอชาติชายมากค่ะ ที่ทำให้เนเน่มีหน้าอกสวยชิด ไม่ต้องนวดเลยนิ่มมาก

มาดูนมเดิมของเนเน่ค่ะ ดูแบนมากๆๆๆๆๆ

ตอนนี้ 14 วันค่ะ ดูบวมอยู่ค่ะ แต่ ชิดตั้งแต่ทำเสร๊จเลยค่ะ

แผลสวยมากค่ะ ตอนนี้ไม่มีแผลเป็นเลย

ตอนนี้ ครบ 1 เดือนครึ่งแล้วค่ะ สวยนิ่มมาก ไม่ต้องนวดเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง