แนะนำเลยค่ะ เติมหน้าผากกลมที่ pmed clinic

pookmax

สมาชิกใหม่
แนะนำเลยนะค๊าาา !!! Fat graft ที่ Pmed Clinic

ก่อนฉีด ปุ๊กรู้สึกว่าหน้าตัวเองดูแห้งๆไปไม่มีมิติ อยากให้หน้าผากนูนขึ้น เพราะเป็นคนหน้าผากแบนเพื่อเสริมโหงวเฮ้งด้วย และก็มีตรงร่องแก้มและรอยบุ๋มใต้ตา เลยอยากฉีดเพื่อปรับรูปหน้าตัวเองให้ดูเด็กและหวานขึ้น

ก่อนทำกลัวมากค่ะ เพราะต้องดูดไขมันตัวเองออกมาก่อนล่ะค่อยฉีดไปที่หน้า กลัวเจ็บ กลัวทุกสิ่งอย่าง5555 กลัวทำออกมาล่ะไม่สวย กลัวฉีดเยอะไป พอได้ทำจริงๆไม่รู้สึกกลัวเลยค่ะ คุณหมอต้นใจดีมากกกกกกกก (ก.ไก่ล้านตัว) ตอนทำชิวมากตั้งแต่ดูดไขมันไม่เจ็บเลย(ดูดจากต้นขาทั้ง2ข้างนะคะ) คุณหมอดูดให้ไป คุยไป ชิวมาก ไม่ช้ำเลยค่ะ

ดูดให้เกินอีกตั้งหาก (หมอต้นบอกหน้าจะได้สวยแถมขาเล็กอีกด้วย5555) พอดูดเสร็จก็เริ่มฉีดยาชาที่หน้าก่อน ตรงฉีดที่หน้าเจ็บตอนฉีดยาชาอย่างเดียวเลย พอเริ่มฉีดไขมันไม่เจ็บแล้ว หมอมือเบาใจดีค่ะ ทำออกมาเป๊ะมาก ปุ๊กฉีดวันเดียวก็บินไปเที่ยวได้เลยไม่ต้องพักฟื้น ที่สำคัญปลอดภัยด้วยค่าเพราะเป็นไขมันตัวเอง ได้หน้าผากสวยๆด้วยพอใจมากเลยค่า แนะนำๆ

ลืมบอกไปค่ะ ปุ๊กทำ Fat graft บริเวณ หน้าผาก ร่องแก้ม และใต้ตา มาดูความเปลี่ยนแปลงกันดีกว่าค่ะ

ครบเดือนแล้วคะ หน้าดูอิ่มและเด็กลงชัดเลย

ถ้าเพื่อนๆ สนใจอยากดูรูปอัพเดตล่าสุดของปุ๊กก็ติดตามได้ที่ Instagram: Pookii_maxim นะคะ สอบถามพูดคุย ยินดีให้คำแนะนำค่า

หรือจะศึกษาข้อมูล Fat graft เพิ่มเติม ก็แอดไลน์ @pmed เลยจ้า

Danica

สมาชิกโดดเด่น
24 พฤษภาคม 2014
ดุดไขมันออกไปเยอะไหม

ด้านบน ด้านล่าง