ผิวหน้ากระชับขึ้นได้จริงๆ หลังทำหน้ามา 3 เดือน อยากแชร์ประสบการณ์ค่ะ

krystnatasha

สมาชิกใหม่
ช่วงปีใหม่เห็นคอร์สพี่ลูกเกดน่าสนใจมาก เราก็เลยลองไปทำทรีตเมนต์กระชับผิว ตอนทำจะรู้สึกอุ่นๆที่หน้า ไม่เจ็บเลย ทำเสร็จแล้วไม่ต้องพักฟื้น หลังทำมาสามเดือนรู้สึกว่าหน้าฟูมาก อยากแนะนำให้เพื่อนๆไปทำกันค่ะ ดีจริงๆ

kokiyumi

สมาชิกใหม่
ดีจริงมั้ยคะ อยากลองบ้าง สนใจมากๆเลยค่ะ

pompamie

สมาชิกใหม่
ได้ข่าววงในมาว่าเขามีงานวันที่22 นี้ด้วยนะ ที่โรงแรมโซฟิเทลโซ ลองไปดูสิเผื่อมีโปรลดแหลกแจกแถม

yamrollcake

สมาชิกใหม่
ทำกี่ครั้งคะถึงจะดีขึ้น เป็นคอร์สอะไรคะ

whitedaycandy

สมาชิกใหม่
กำลังจะไปงานเคทีซีเลยค่ะ จะไปสอยคอร์สนั้นเหมือนกัน

ด้านบน ด้านล่าง