โครงหน้า สอบถามค่ะ ใครไปงานปรึกษาหมอletmeinของโรงพยาบาลไอดีบ้างค่ะ หาเพื่อนไปค่ะ

viktors

สมาชิกโดดเด่น
18 กุมภาพันธ์ 2016
สวัสดีค่าาา ^^
เห็นว่าหมอปาร์คกับหมอฮวังที่ออกรายการ let me in thailand ช่องเวิร์คพอยท์
หมอของโรงพยาบาลไอดีประเทศเกาหลีเค้าจะบินมาให้คำปรึกษาที่ไทยวันที่12-13มีนาคมนี้อ่ะคะ
ไม่ทราบว่ามีใครไปบ้างรึป่าวค่ะ ใครจองไว้บางทักเรามาทีค่า ต้องการหาเพื่อนไป ไม่อยากไปคนเดียวค่า T.T
พีเอ็มมาก็ได้นะคะ ^^

minna

สมาชิกโดดเด่น
29 กุมภาพันธ์ 2016
อยากไปเหมือนกันค่ะ ไม่รู้คิวเต็มหรือยัง:sweating:

kendall89

สมาชิกใหม่
29 ธันวาคม 2015
เราจองไปแล้วค่ะ อยากไปทำ ตา จมูก กับหมอฮวัง Let Me In อิอิ :):)

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ขอให้สวยๆปังๆทุกคนเลยนะครับ

ด้านบน ด้านล่าง