เสริมจมูกปรับโหงวเฮง กับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ รพ.เลอลักษณ์

Sa283088

สมาชิกใหม่
4 กุมภาพันธ์ 2016
สวัสดีคร้าาาา ชื่อสานะ วันนี้สาขอลงรีวิวที่เพิ่งไปจมูกมาครบ 2 แล้วค่ะ สาเป็นคนที่พูดไม่เก่งนะค่ะ ด้วยวัยด้วยมั้ง แต่อยากมาจะมารีวิวกะเขา
ส่วนตัวของสาที่เสริมจมูกเพราะสาอยากเพิ่มโหงวเฮงให้กับตัวจ้า แต่พูดเลยน้าาา ตั้งแต่เสริมมารู้สึกว่าตัวเองโชคดีขึ้น เป็นเสริมรับตรุษจีนเลยทีเดียว เป็นเชื่อเรื่องดวง และเรื่องพวกนี้อยู่นะค่ะ ไปดูหมอมาหมอดูแนะนำให้เสริมจมูกเพื่อเสริมโหงวเฮงและโชคชตาจะได้ดีขึ้น ก็เริ่มดุข้อมูลจากคลีนิคทั่วไปๆ ว่าคุณหมอท่านไหนมีเคสหลุดน้อยๆบ้าง แล้วท่านไหนทำสวยบ้างก้ด้วยวัยนั้นแหละเลยกลัวๆ พอดูๆไป มาเจอคนที่รีวิวกับคุณหมอท่านนี้ว่าทำสวย แล้วที่โรงพยาบาลนี้มีฉีดยานอนหลับให้ด้วย ก็สนใจนะค่ะ ไม่รีรอจ้าา เดี๋ยวไม่ทันปีใหม่ อิอิ จะสวยไม่ทันข้ามปี
ติดต่อมาทางโรงพยาบาลสอบถามข้อมูลเบื่องต้น และนัดทำกับคุณหมอกิตติศักดิืค่ะ ซิลิโคนที่เลือกนั้นได้เลือกทำซิลิโคนทรง ไอดอลโน๊ต (idol nose) แบบพรีเมี่ยมนะค่ะ ราคา 29900 บาท ตามนี้นะค่ะ สาเองไม่แน่ว่าต้องเขียนยังไงบ้าง แต่ว่าบอกเหตุผลและว่าทำกับคุณหมอท่านไหนและราคาเท่าไร สาบอกไปแล้วนะค่ะ
ชมภาพก่อนทำกันนะค่ะ

ชมภาพหลังทำมาแล้ว 3 วันค่ะ บวมๆ หน่อยค่ะ

ชมภาพ 15 วันค่ะ บวมลดแล้วค่ะ

ชมภาพ 1 เดือนค่ะ โอเครแล้วนค่ะ

ณ ตอนนี้ 2 เดือนแล้วนะค่ะ ปลื้มฝีมือคุณหมอกิตติศักดิ์มากเลยค่ะ
รู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลง ดวงดีขึ้น งานดี เงินดี ชิวิตดี ขอบคุณค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง