อยากทำจมูกกับปากช่วยแนะนำหน่อยคะแต่ส่วนตัวชอบ ดิวอริสราคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อืม ครอปภาพจมูกให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ ว่าจมูกใหญ่แค่ไหน

จะทำใกล้แบบได้หรือปล่าวครับ

ส่วนจมูกดิวเอง ก็ไม่ได้สวยมากนะครับ

แต่มันเข้ากับหน้าของเธอ จมูกดิวจะปลายสั้นเชิดนิดๆครับ

kanya

สมาชิกใหม่
29 สิงหาคม 2018
ไปดูที่อัคราคลินิกได้เลยค่ะ เราเคยทำจมูกมาจากคลินิกนี้ ตอนจะทำเราก็ไปปรึกษากับหมอก่อนเหมือนกัน ให้หมอช่วยดูว่ามันเข้าหับเราไหม อะไรแบบนี้ ถ้าไม่เข้าหมอก็จะพยายามช่วยปรับให้ค่ะ แต่ก็ให้ออกมาถูกใจเราที่สุด ส่วนปากนี่ไม่ได้ทำนะ แต่ที่เรามองอัคราคลินิกก็ทำปากสวย แบบฉีดฟิลเลอร์เข้าไปดูอิ่มๆดีเหมือนกัน

ด้านบน ด้านล่าง