เสริมหน้าอกพร้อมแต่งหัวนม กับคุณหมอกลวัชร์ DRK

Snoopy.b

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ พี่จะมาเล่าประสบการณ์เสริมหน้าอกพร้อมแต่งหัวนมที่ DRK Clinic ค่ะ

เดิมพี่เป็นคนมีหน้าอกค่ะ แต่หลังจากพี่มีลูก 2 คน หน้าอกก้ฟีบลงแถมหัวนมก้ใหญ่

มากๆ ทุกครั้งที่เห็นก็นอยด์ค่ะ พี่คิดมานานมากๆ ว่าอยากทำ บ่นให้สามีฟัง

สามีก็ไฟเขียวให้ทำได้แต่กำชับให้เลือกคลินิกดีๆ พอดีพี่ได้คุยกับเพื่อนที่ไทย

เลยบ่นให้นางฟัง นางจึงแนะนำให้พี่มาปรึกษาที่ DRK กับคุณหมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรี

นางบอกว่าหมอเก่งมากเพราะนางก็เสริมที่นี้มา นางให้เบอร์คลินิกมาพี่ได้คุยกับน้องที่เป็น

Advisor และส่งรูปให้ทางคลินิกดู น้องเค้าได้ประสานงานกับคุณหมอกลวัชร์ให้พี่

หมอประเมินเบื้องต้นว่าสามารถเสริมพร้อมตกแต่งหัวนมแบบที่พี่ต้องการได้

พี่จึงรีบจองตั๋วกลับเมืองไทยมาให้คุณหมอดูตัวเป็นๆ อีกครั้งก่อนนัดผ่าตัด

คุณหมอแนะนำให้พี่เสริม 350cc ทรงกลม แต่พี่ขอ 375cc อิอิ ไหนๆ ก้จะเจ็บตัวแล้ว

ขออึ๋มด้วยเลยละกัน คุณหมอโอเคกับไซส์ที่พี่ขอค่ะ ส่วนการเสริมหน้าอกกับ DRK

ทำที่รพ. สมิติเวชธนบุรี ซึ่งเป็นรพ.ที่ได้มาตรฐาน JCI ทำเสร็จค้าง 1 คืน ซิลิโคนที่ใช้ยี่ห้อ

MENTOR พร้อมกล่องและบัตรรับประกัน ที่สำคัญหลังผ่าตัด DRK มีการติดตามอาการพี่อย่าง

ต่อเนื่องทำให้พี่รู้สึกอุ่นใจไม่กังวลไม่กลัว ปัจจุบันหน้าอกพี่อายุ 1 เดือนละคะ นวดไป 3 ครั้งเอง

นิ่มและเป็นธรรมชาติมากๆ ทำให้พี่รู้สึกเหมือนได้กลับไปเป็นสาวอีกครั้ง^^

ด้านบน ด้านล่าง