รีวิว เสริมคาง เสริมจมูก Aplus clinic หมอชาติชายค่ะ

jetimama

Junior Member
14 กุมภาพันธ์ 2014
มีหลาย ๆ คนทักว่าทำไมดูหน้าเปลี่ยนไป ดูดีขึ้นคมขึ้น สวยขึ้น ตอนแรกก็ว่าจะไม่บอกคัยไปทำอะไรมา แต่ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้วหน้าเปลี่ยนขนาดนี้คงปติเสทไม่ได้ว่าไม่ได้ทำศัลยกรรม บอกเลยค่ะ ว่าทำจมูก ทำคางมาค่ะ วันนี้ได้ เกือบ 20 วันแล้ว จมูกยังบวม ๆ อยู่เลยเห็นว่ามัน โด่งเอาสะมาก ๆ แต่ส่วนตัวชอบมากค่ะ ส่วนคางก็โอเคดีค่ะ ทรงมันยังไม่เข้าที่ ก็เข้าใจค่ะ ผ่าตัดต้องใช้เวลา โดยรวม Happy กับรูปหน้าใหม่มากค่ะ ขอบคุณ คุณหมอชาติชาย Aplus clinic ค่ะ ที่ทำให้ดูดีขึ้น อย่างน้อยก็มีคนทักว่าไปทำอะไรมา มาดูรูปดีกว่าค่ะ

ก่อนทำค่ะ

ก่อนหลัง 14D ค่ะ

jetimama

freshnight โพสต์ว่า:
หน้าเปลี่ยนไปมาก กลายเป็นสวยคมไปเลยอ่ะ
ค่ะ ขอบคุณค่ะ

jetimama

noonueng โพสต์ว่า:
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ หน้าใส๊ใส ^^
ค่ะ เพื่อนทักเพียบ ปิดไม่ได้ 5555

Tataruru

10 กุมภาพันธ์ 2014
อยากได้จมูกทรงแบบนี้ ต้องบอกว่าอะไรหรอคะ?? กลัวเสริมออกมาแล้วไม่โด่ง

jetimama

Tataruru โพสต์ว่า:
อยากได้จมูกทรงแบบนี้ ต้องบอกว่าอะไรหรอคะ?? กลัวเสริมออกมาแล้วไม่โด่ง
เอาโด่ง ๆ คมๆ สวย ๆ 55555

feiy

สมาชิกโดดเด่น
ว้าว สวยมากทำสาขาไหน คะ ค่าเสียหายเท่าไร

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
โห ตอนนี้สวยเฉี่ยวเลย หน้าเปลี่ยนไปมากๆ

misspiyanuch

สมาชิกใหม่
16 พฤษภาคม 2014
สวยมากก จมูกโด่ง ยาว ตัดปีกด้วยใช่มั้ยคะ ราคาเท่าไรเอ่ย

zazie

เดิมเป็นคนสวยน่ารักอยู่แล้ว พอเสริมจมูกกะคางยิ่งดูสวยคมขึ้นไปอีก ทำมาราคาเท่าไรคะ

ด้านบน ด้านล่าง