สาวน้อยหัวเหม่งอยากมีผม

kowkhun

สมาชิกใหม่
10 พฤษภาคม 2015
คือเรา หัวเหม่ง รวบผมแล้วเห็นพระอาทิตย์ส่องแสงเลยแหละ แถมหน้ากลมเป็นซาลาเปาเลยอ่ะ เราไปสักมาแล้วช่วงไรผมทางด้านขมับ คล้ายกับการสักคิ้วนั่นแหละ เหมือนจาดูดีน่ะ แต่ทำไมมันดูหลอกตา ไม่เป็นธรรมชาติอ่ะ เวลารวบผมขึ้น มันก็ดูตลกอ่ะ เราเลยว่าจะไปปลูกผมแหละ แต่ทำทั้งทีอยากให้ทำกรอบผมใหม่เลย จาได้ดูหน้าเล็กด้วย เพื่อนๆพี่ๆ ท่านไหนรู้จักที่ทำดีดีบ้างค่ะช่วยแนะนำหน่อยค่ะ รึใครเคยทำมาแล้ว รีวิวให้ดูหน่อยน้า

violethome

สมาชิกใหม่
หมอปุ้มเมเปิลคลินิกไงค่ะ ของเราเป็นสาวประเภทสองนะคะ ทำมาแล้วก็หน้าเปลี่ยนอยู่
กระเทย ก่อน หลัง ok.jpg

patch

สมาชิกใหม่
ถ้าคิดที่จะทำแล้ว ลองหาอ่านข้อมูลดีๆ แต่ละที่วิธีการรักษาแตกต่างกัน

Jirapa

สมาชิกใหม่
10 พฤศจิกายน 2015
ลองไปดูคนที่เค้าเคยทำสิ
กังวลเรื่องนี้เหมือนกัน แอบจิตตก

auntica

สมาชิกใหม่
11 พฤศจิกายน 2015
ราคาแพงนะ แต่ถ้าคิดว่ามันถาวรก็คุ้มล่ะ แต่ต้องเลือกที่ฝีมือดีดี ไม่งั้นปลูกไม่ขึ้น แถมดูไม่ธรรมชาติ เจ็บตัวแล้วเสียตังค์ด้วย

ด้านบน ด้านล่าง