รีวิว [ปากกระจับ] by หมอโอ๋ ธนพันธ์

ManieLoveNot

สมาชิกโดดเด่น
รีวิวศัลยกรรมปากกระจับ ปากบาง ปากปีกนก โดย คุณหมอโอ๋ ธนพันธ์ มาให้เพื่อนๆที่สนใจ เผื่อใครที่อยากทำและกำลังหาข้อมูลอยู่

ดิฉันเป็นพยาบาลค่ะ ทำงานอยู่กับคุณหมอโอ๋ ธนพันธ์ ก่อนหน้านี้เคยสนใจทำปากกระจับอยู่แล้ว แต่ยังลังเลอยู่ เพราะปกติเป็นคนปากบางอยู่แล้ว แต่ปากเรียบไม่เป็นกระจับ จึงกล้าๆกลัวๆที่จะทำ กลัวทำออกมาแล้วไม่สวย ต้องแก้ เนื่องจากคนปากบาง หากทำแล้วจะแก้ยาก แก้หลายรอบไม่ได้ แต่จากการดูรูปก่อนทำและหลังทำ รีวิวต่างๆ ทั้งเพื่อนๆที่เคยทำกับคุณหมอโอ๋ ธนพันธ์ ทำให้มีความมั่นใจมากขึ้น เพราะทุกคนที่ทำ ดูสวยขึ้น ปากเป็นทรงและเนียบมาก เนื่องจากคุณหมอจะประณีตมากตั้งแต่ขั้นตอนการวาดทรงปากให้เข้ากับลักษณะปากลูกค้า และความประณีตในการผ่าตัด คุณหมอจะมือเบามาก บวมน้อย จึงตัดสินใจให้คุณหมอทำปากกระจับ

หลังทำ บวมน้อยมากจนแทบมองไม่รู้ว่าบวม ปากดูเป็นทรง เรียวกระจับทันทีหลังทำ รู้สึกมั่นใจขึ้นทันทีหลังทำ ปากดูเข้ากับทรงหน้า ปลื้มมากค่ะ ตัดสินใจไม่ผิด เพราะก่อนทำนั้นกลัวมาก ใครๆก้ชมว่าสวยขึ้น เลยอยากมารีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกัน เผื่อใครกำลังตัดสินใจอยู่ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

ปล.ที่สำคัญ หลังทำทั้งปากกระจับ และตาสองชั้น กับคุณหมอโอ๋ ธนพันธ์ แฟนชอบมาก รักและหลงมาก อิอิ จากที่ไม่ยอมให้ทำอะไรเลย

ยังไง@line มาสอบถามก่อนก้ได้นะคะ เข้าใจว่าทุกคนก้อยากทำแล้วออกมาสวยถูกใจ ยินดีให้ข้อมูลค่ะ

ID Line:khun_manie สามารถจองคิวให้ได้ทันที เนื่องจากทำงานอยู่ที่คลินิกค่ะ

image.jpg หลังทำเสร็จทันที ดูเนียบและเป็นกระจับทันทีค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ด้านบน ด้านล่าง