ตาสองชั้นVenus Clinic เป๊ะสวย

deeda1253

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่า ชื่อโบลิ่งนะคะ วันนี้จะมารีวิวตาสองชั้นที่เพิ่งทำไปเมื่อวันที่ 14 ตุลาคม ที่ผ่านมาค่ะ โบว์ลิ่งคิดมาสักพักเเล้วว่าอยากจะทำตาสองชั้น เพราะตาโบว์ลิ่งเหมือนเป็นตาสองชั้นหลบในค่ะ
เวลาไม่ยิ้มหรือเวลาทำหน้าปกติ หน้าจะดูดุๆคือเจอคนทักหลายคนมากกกก เเละอีกอย่างโบว์ลิ่งขายของทางเน็ตด้วย เลยคิดว่าถึงเวลาเเล้วที่จะต้องเปลี่ยนตัวเองบ้าง พอถึงคราวจะเปลี่ยนก้อต้องมีการศึกษากันพักใหญ่เลยค่ะ
พอดีเพื่อนกดไลค์เพจ วีนัส คลีนิค เด้งขึ้นมา โบว์ลิ่งเลยลองเข้าไปดูรีวิวค่ะ เเละได้สอบถามพี่ๆประชาสัมพันธ์คร่าวๆผ่านทางเฟสบุ๊ค พี่เค้าก้อให้คำตอบเราได้ละเอียดมาก เราเลยตัดสินใจทำ โอนมัดจำเเละนัดวันทำเลยค่ะ
นัดไว้เวลา16.00 น. โอ้พระเจ้า คนเยอะมากกกก นี่ฉันจะได้ทำคนที่เท่าไรนะ สรุปได้คิวที่สี่จร้าาาาา เตรียมตัว ขึ้นเขียง ตื่นเต้นเเฮะ!

ภาพนี้ก่อนทำเลย ตอนที่พึ่งพาสติ๊กเก้อตาสองชั้นอยู่เลย

ก่อนเข้าห้องผ่าตัด สู้ๆ

ติ๊งต่อง เสร็จเเล้ววววววววววววว
เฮ้ยไม่เจ็บ ไม่บวม อย่างที่คิด ฉันจะไปเดินห้างต่อ
ภาพนี้ ก๊อปที่เฟสคลีนิคที่ทำมา อิอิ

ส่วนนี้ตา5วันไม่บวมเลยค่ะ ชอบมาก ต่อไปนี้โบว์ลิ่งไม่ต้องพึ่งสติ๊กเก้อตาสองชั้นเเล้ววววว
ตา7วัน ตัดไหมเเล้ววววววว
สรุปค่ะ ชอบ สวย โอเครเลย คุณหมอน่ารักพร้อมกับให้คำเเนะนำดีมากพี่ๆที่คลีนิคน่ารักมากกก
ขอบคุณ วีนัส คลีนิค นะคะที่ทำให้โบวืลิ่งมีตาสองชั้น ไม่ต้องพึงสติ๊กเก้ออีกต่อไป ขอบคุณ คุณหมอเอส
ด้วยนะคะ
:inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::clap::clap::clap::clap::clap::clap::clap::clap::clap::clap::clap::h::h::h::h::h::h::h::h:

ด้านบน ด้านล่าง