อยากสอบถามข้อมูลเกี่ยวกับการ ฉีดฟิลเลอร์ เสริมหน้าอกค่ะ

Putchynuna

Junior Member
สนใจจะฉีดฟิลเลอร์ เสริมหน้าอกค่ะ อยากสอบถามว่าสามารถทำได้ครั้งละกี่ซีซี
แล้วฉีดได้มากที่สุดแค่ไหน ถ้าอยากเพิ่มเติมภายหลังได้หรือป่าวคะ??

รบกวนผู้ที่ทราบข้อมูลด้วยนะคะ :)
ของคุณค่ะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เพิ่มภายหลังได้นะครับ แต่ละคนก็จะฉีดไม่เท่ากันครับ

แนะนำลองเข้าไปปรึกษาหมอโดยตรงอีกทีครับ

เคยเห็นเคส ของหมอบอย ที่วายบีคลินิกครับ ปั้นสวยดี

pikapika

แพงไหมคะ? เพิ่งทราบว่าฟิลเลอร์ก็เสริมหน้าอกได้ น่าสนใจจัง

freshnight

pikapika;n5595 โพสต์ว่า:
แพงไหมคะ? เพิ่งทราบว่าฟิลเลอร์ก็เสริมหน้าอกได้ น่าสนใจจัง

หน้าอก รู้สึกราคาจะราวๆ 45000 อัพครับ แล้วแต่ปริมาณที่ใช้ด้วยครับ

watnada

24 ธันวาคม 2013
ไม่สนใจเสริมซิลิโคนหรอคะ เพื่อนสาวเราทำกับหมอเทพประตูน้ำ อีกคนทำที่ Dermaster เราว่ามันโอเคเลยนะคะ;)

freshnight

pikapika โพสต์ว่า:
ราคาจะอยู่ประมาณ 4-6 หมื่นครับ แบบฉีดเหมาะกับคนที่พอมีอยู่แล้วน่ะครับ

freshnight

watnada โพสต์ว่า:
ไม่สนใจเสริมซิลิโคนหรอคะ เพื่อนสาวเราทำกับหมอเทพประตูน้ำ อีกคนทำที่ Dermaster เราว่ามันโอเคเลยนะคะ;)
จริงๆก็คิดว่าเสริมซิลิโคนไปเลยดีกว่าเช่นกันครับ

ด้านบน ด้านล่าง