อยากแก้จมูกให้โด่งขึ้นและมีสโลปสวยแก้ที่ไหนดีคะ

firstvipa

สมาชิกใหม่
30 พฤษภาคม 2014
ทำจมูกมาเมื่อปีที่แล้วคะ คือก็คิดว่าศึกษาหาข้อมูลมาดีระดับนึงแล้วคะเลยตัดสินใจไปทำอุตส่าจองคิวก่นหลายเดือนนั่งเครื่องจากต่างจังหวัดลางานมาทำเป็นอาทิตย์เพื่อรอดูอาการกลัวมีปัญหา คือจมูกออกมาไม่มีปัญหาติดเชื้อนะคะ มีปัญหาคือหลังจากยุบบวมจะเห็นว่าสโลปหน้าฝากกับสันมันไม่สโลปมันหักลงแบบถื่อๆทั้งที่ปลายจมูกดูดีแล้วพอยุบเข้าที่ก็นะคะไม่โด่งคือเราก็ไม่ได้อยากได้โด่งมากมายแต่นี่มันไม่โด่งจริงๆคะตอนยังไม่ยุบบวมยังจะดูดีกว่าอะคะคือก็เสียทั้งความรู้สึกที่เราตั้งใจไว้และเงิน ทำครั้งต่อไปอยากให้มันจบเรื่องซักทีถ้าแพงมากก็ไม่น่าจะสู้ไหวนะคะ

kwanchanok11

สมาชิกโดดเด่น
อยากแนะนำหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดา หมอมีฝีมือด้านศัลยกรรมใบหน้าเป็นอันดับต้นๆของประเทศ

คุณหมอจะแนะนำและให้คำปรึกษาดีมากคะ คำนึงถึงความพอใจของเรา

และความเหมาะสม หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วก้อคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ

สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่ http://www.drtorpong.com/2012/

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
งานแก้จะทำใจนิดนึงนะครับ จะแพงขึ้นเป็นสองถึงสามเท่าเลยครับ

งบก็น่าจะสัก 4-5 หมื่นเลยครับ

อาจจะต้องเลือกใช้บริการหมอที่มีชื่อ และประสบการณ์จริงๆ

อย่างหมอฉลิม หมอจำรูณ หมอกลวัชร์ครับ

joonki

สมาชิกโดดเด่น
13 กันยายน 2015
เสริมแก้จมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังหูจ่ายเพียง25,000 สนใจดูริวิว ที่Line id : clinicplastic24

BunnyNa

สมาชิกใหม่
ลองดู หมอจั๊ม ค่ะ เราเพิ่งไปทำมา ไม่ผิดหวังเลยค่ะ หมอจะดีไซน์ทรงจมูกให้เข้ากับหน้าค่ะ ทำให้เป็นธรรมชาติ เรื่องไม่โด่งด้วยเนี่ย คงต้องให้หมอพิจารณาที่หน้าด้วยค่ะว่าเป็นเพราะอะไร สู้ๆ นะคะ :)

ด้านบน ด้านล่าง