แก้จมูกทรงสวยกับหมอกลวัชร์ ที่ DRK clinic

kannii

สมาชิกใหม่
สวัสดีคะ

หลังแก้จมูกที่ DRK Beauty Clinic ไปประมาณ 1 เดือนแล้ว ณีขอแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆที่กำลังมองงานจมูกที่สวยๆและงานดีมากๆละกันนะคะ

ก่อนอื่นต้องบอกว่าจมูกเดิม (ซิลิโคนอันเก่า) คือดูเหมือนทรงจมูกเราเอียงๆ เราเองก็หาข้อมูลในการแก้จมูกอันนี้อยู่นานมาก ก็อยากให้การแก้จมูกของเราครั้งนี้มันสวยและประทับใจเราที่สุด เราก็เลยเข้ามาปรึกษาที่ ดีอาร์เค คุณหมอก็ได้ให้คำแนะนำและรูปทรงที่จะออกมาว่าแนวไหนประมาณไหน งานแก้ของเราใช้ซิลิโคนของเมกา คุณหมอเหลาเป็นเคสต่อเคสคะ เราชอบนะเพราะว่าจะได้เข้ากับทรงและรับหน้าของแต่ละคนคะ

อันนี้ตอนที่เรายังไม่ได้แก้นะ ถ้าสังเกตที่ปลายจมูกเรามันดูเอียงๆคะ
00051917re.jpg 00051920re.jpg

ซิลิโคนอันเก่า

หลังทำมาแล้ว 3 สัปดาห์
86726re.jpg 86727re.jpg
แค่ 3 สัปดาห์ก็สวยแล้วนะ คือยุบบวมไวมากเลย เราชอบทรงจมูกครั้งนี้มาก ทรงสวยและปลายจมูกพุ่งเป็นธรรมชาติที่สุด แก้จมูกก็ทำให้หน้าเปลี่ยนจริงๆนะค่ะ

**ไม่ได้เก็บรูปตอนพักฟื้นมาให้ได้ดูกันนะ เพราะว่าอยากให้เห็นตอนสวยเลยทีเดียว ค่ะ:) **

สำหรับเพื่อนๆที่มองหางานเสริมหรืองานแก้ เข้ามาปรึกษาคุณหมอที่ดีอาร์เคได้เลย คุณหมอใจดีมากเลย แถมฝีมือดีไม่เบาจริงๆเลยค่ะ คุ้มค่าแก่การแก้จมูกครั้งนี้จริงๆค่ะ ประทับใจมากๆ

ด้านบน ด้านล่าง