Fourface มีข่าวดีมาบอก ลุ้นรับกิ๊ฟเซ็ทฟรีๆ อ่านกติกาด้านในเลยจ้า

cherylpfiorillo

สมาชิกใหม่
23 กันยายน 2015
สวย มั่น ท้าแดด แบบ “Real Girl Talk by Fourface”
>>>> ลุ้นรับ Gift set จาก Fourface ฟรี <<<<
เพียงแค่ถ่ายภาพ
“สวย มั่น ท้าแดด” ในแบบของคุณ พร้อมข้อความว่า Fourface จะช่วยให้ชีวิต “Real Girl” แบบคุณ “Perfect” ได้อย่างไร
-------------------------------
กติกาการร่วมสนุก
1.เพียงแค่สร้างสรรค์ถ่ายภาพในชีวิตประจำวันที่ครีเอทที่สุด มั่นใจที่สุดในสไตล์ของเพื่อนๆเอง พร้อมข้อความว่า ถ้ามี Fourface จะช่วยให้ชีวิต “Real Girl” แบบคุณ “Perfect” ได้อย่างไร

2. สำหรับผู้ที่ร่วมกิจกรรมผ่าน Facebook โพสได้ผ่านทางเพจ www.facebook.com/fourfaceofficial

3. สำหรับผู้ที่ร่วมกิจกรรมผ่าน Instagram ต้องตั้งค่า Instagram ให้เป็นสาธารณะ (Public) ก่อนร่วมกิจกรรม

4. เพื่อนๆ สามารถโพสภาพถ่ายผ่าน Facebook, Instagram พร้อมข้อความว่า “Fourface ช่วยให้ชีวิต Real Girl แบบฉัน “Perfect” เพราะ ...................................” และ hashtag คำว่า #seastarcollagen#fourfaceofficial

5. ภาพที่ถูกใจกรรมการมากที่สุดสัปดาห์ละ 3 รางวัลจะได้รับ "ชุด Gift Set จาก Fourface (เสื้อ 1 ตัว+Fourface 1 กระป๋อง)"

6. อย่าลืมชวนเพื่อนๆ มาถ่ายภาพพร้อมข้อความ และ hashtag คำว่า #seastarcollagen #fourfaceofficial กันเยอะๆนะคะ
-------------------------------

ระยะเวลาการร่วมสนุกกิจกรรม

สามารถร่วมสนุกกิจกรรมได้ตั้งแต่วันนี้ - 6 ตุลาคม 2558

กติกาการตัดสินและการได้รับของรางวัล

กรรมการตัดสินเป็นทีมงานจากสเปรย์กันแดดFourface โดยเกณฑ์การตัดสินจะวัดจากความสร้างสรรค์ และมั่นใจ พร้อมข้อความที่สื่อว่า Fourface จะช่วยให้ชีวิต “Real Girl” แบบคุณ “Perfect”

ชวนเพื่อนมาร่วมสนุกกันเยอะๆนะคะ ^_^ ของรางวัลรอคุณอยู่ !!!!

4 Face Real Girl Talk FB 950 x 950 Pixel-03 (1).jpg

หนูน้อยหมวกเขียว

สมาชิกใหม่
29 กันยายน 2015
กันแดดของโฟร์ใช้อยู่ค่ะ ใช้ดีฝุดๆ ระหว่างวันรู้สึกว่าหน้าไม่ค่อยมันด้วย อยากร่วมสนุกค่ะ เผื่อจะโชคดีได้ใช้ฟรีอีก 1 กระป๋อง ^.^

beebell

สมาชิกใหม่
โพสที่เพจแล้วนะค่ะ รอประกาศผลจ้า อยากสวย หน้า ใส เหมือนโฟร์บ้าง

pookjaja

สมาชิกใหม่
สเปร์ยกันแดด Fourface น่าใช้จังเลยค่ะ เพื่อนๆหลายคนของปุ๊กใช้แล้วบอกว่าดี

ปุ๊กส่งรูปไปแล้วนะคะ ลุ้นๆ อยากได้ๆ

Pimsuda

สมาชิกโดดเด่น
30 กันยายน 2015
อยากสวยหน้าใสแบบโฟร์ค่ะ ขอร่วมสนุกด้วยคนค่ะ อยากได้กันแดดมาลองใช้ :clap:

นางซินคนเดิม

สมาชิกใหม่
เป็นกันแดดแบบสเปร์ยเหรอคะ สนใจค่ะ ลงชื่อร่วมสนุกด้วยคนจ้า พรุ่งนี้จะส่งรูปไปนะคะ

mr.tiger

สมาชิกใหม่
ผมเป็นผู้ชายร่วมกิจกรรมด้วยได้มั้ยครับ สเปรย์โฟเฟส คือ เคยใช้แล้วชอบมั่กๆครับ ของเค้าดีจริง รู้สึกไม่หนักหน้าใช้แล้วสบายผิว แต่ก่อนผมใช้ยี่ห้อดังๆ ก็ไม่เข้ากับผิวหน้านะครับ คือผมเป็นคนผิวมัน ทำให้มีสิวอุดตันตลอดเลยครับ พอเปลี่ยนมาใช้กันแเดดแบบสเปร์ยของโฟเฟส บอกได้คำเดียว หน้าดีขึ้นมากครับ รู้สึกผิวแข็งแรงขึ้น หน้ามันน้อยลง ผิวที่คล้ำเสียก็ค่อยๆดูจางลงครับ :clap:

ด้านบน ด้านล่าง