เสริมจมูกครั้งแรก....

societys

สมาชิกใหม่
17 สิงหาคม 2015
สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอาจมูกมาให้เพื่อนๆ ดู ตัวเราเองไม่มีประสบการณ์ นี่คือครั้งแรกที่ทำศัลยกรรม ยังไงฝากเพื่อนช่วยติชมหน่อยค่ะ

เราเลือกทำที่ Absolute Beauty Clinic เพราะว่ามีชื่อเสียงและก็ดูหน้าเชื่อถืออ่ะ เราเลือกที่นี่ นี่คือผลออกมาเพื่อนๆว่าไง ช่วยติชมหน่อยนะคะ

จากเดิม น้องแหมบ เลยค่ะ มีแค่รูจมูกอย่างเดียว ดั้งหลบหมด 5555+

อันนี้หลังทำ 1อาทิต บวมๆตุ่ยๆ อยู่

และอันนี้ปัจจุบัน หนึ่งเดือนกว่าแล้วค่ะ เรามาแชร์ให้เพื่อนๆ ดูค่ะ เป็นไงกันบ้าง ติชมได้ค่ะ เราเสริมครั้งแรกเนื้อน้อยได้เท่านี้แหลค่ะ

ส่วนตัวเราเองเราชอบอยูเหมือนกัน คิดว่าถ้าเนื้อขยายจะทำแบบกระดูกหลังหูที่นี่เพราะว่าจะได้มีเนื้อจมูกเยอะขึ้น จมูกจะได้ยาวขึ้น

ปล.แล้วเราจะมาอ่านคอมเม้นนะคะ อิอิอิ

ด้านบน ด้านล่าง