เสริมหน้าอก หมอชาติชาย กลับมาเหมือนเป็นสาวอีกครั้ง

desightt

สมาชิกใหม่
17 สิงหาคม 2015
ก่อนอื่น เราต้องออกตัวก่อนเลยค่ะว่า....เรา เสริมหน้าอกเพราะว่า เราผ่านการมีบุตรมาแล้วค่ะ 2 คนด้วย ฮ่า เลยตัดสินใจทำหน้าอกเพราะว่ามันหย่อนนานลงไปตามการใช้งาน อิอิ

อันนี้รูปก่อนทำ ของเราเองไม่มีหรอก ขอน้องที่คลีนิคมา ถ่ายสดๆ ก่อนทำ ก่อนหมอวาดรูปให้ ค่ะ

เราบอกหมอว่า ขอให้นมเหมือนเดิม เหมือนเป็นสาว นมใหญ่ธรรมชาติ เพราะเราไม่อยากได้ใหญ่เวอร์ ค่ะ

ตอนนี้วัน สอง อาทิตย์ จะสามอาทิตละ เราทำวันเสาร์

อันนี้เพิ่งไปตัดไหมมาค่ะ แผลก็สวยนะ แทบไม่เห็นเลยยยยยยยยยย เราชอบ หน้าอกตอนนี้เหมือนกกลับมาเป็นสาวสมใจ

น้องเซล บอกว่า ถ้าอยากรู้ว่าใส่เสื้อในแล้วเป็นยังไงให้ลองดูตอนใส่ ซัพพอร์ต ดู อิอิ นี่จ๊าาาา ตอนใส่ซัพพอร์ต

เราชอบมากกกกกกกก ชอบมากกกกกก มากกกกกกกกก เลย ค่ะ

เพื่อนๆ ว่าไง บ้าง เด๋ววันหลังๆเราจะมาอัพเดทไห้ดูนะคะ....

ด้านบน ด้านล่าง