ช่วยแนะนำ

faiza9

สมาชิกโดดเด่น
22 สิงหาคม 2015
ปรึกษาได้ท่ ด๊อกเตอร์แคร์คลีนิค ค่ะ แอดไลน์มาได้ค่ะ ฝ้าย ID Lne : fai-dc
เผื่อจะได้ขอดูรูปหน้า

pinkpown

สมาชิกโดดเด่น
อยากแก้ไขส่วนไหนค่ะ ถ้าเราแนะนำควรเริ่มจากผิว ตามด้วยรูปหน้า และจมูก ถ้าทำสามอย่างครบก็เห็นความเปลี่ยนแปลงแล้วค่ะ อย่างเราไปรักษาผิว ฉีดโบทอกซ์ ที่ยศการคลีนิก คุณหมอให้คำแนะนำดี เลยอยากมาบอกต่อ ถ้าสนใจลองสอบถามข้อมูลติดต่อได้ที่ 02-253-8901

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เบื้องต้น ต้องมาวิเคราะห์ก่อนนะครับว่า หน้าเจ้าของกระทู้มีปัญหาเรื่องใด อย่างเช่นเป็นคนน้ำหนักมาก แก้มยุ้ย หน้ากลม หรือหน้าบานเพราะกรามโต หรือปัญหาที่รูปหน้า อย่างเช่น คางสั้นถอย

ดังนั้นจึงขอดูรูปเจ้าของกระทู้ก่อนนะครับ แล้วจะได้ดูเบื้องต้นว่าควรทำอะไรบ้าง

ด้านบน ด้านล่าง