รีวิวแก้จมูก หมอบอย yb holistic clinic #ทีมหมอบอย

nunampan

สมาชิกใหม่
สวัดดีคร้าาาา มารีวิวแก้จมูก ด้วยซิลิโคนนิ่มค่ะ โดยหมอบอย ที่ วายบี คลินิกค่ะ
ราคาค่าแก้ 6500.- ค่ะ เสริมใหม่ 9900.- รวมที่จ่ายค่าทำ 16400.- ค่ะ มีค่ายาทานและที่ประคบเย็นอีก 700 บาทค่ะ
เราทำมาได้ครบ สามอาทิตย์วันนี้ละค่ะ ทำเมื่อ 15 กรกฎาคม ค่ะ ตอนนี้ทรงก็โอเคดีค่ะ ถามทว่าชอบไหม ก็ยังไม่ค่อยชอบเท่าไร แต่ก็โอเคดีค่ะ ถือว่าแก้แล้วได้ทรงจมูกที่ดีขึ้นค่ะ เราบวมไม่มากค่ะ รอยเขียวช้ำค่อนข้างน้อยค่ะ

ผ่านวันที่ 5 มาก็ยุบบวมไปเยอะค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

หลังทันทีค่ะ

หลังทำ 2 วันค่ะ

วันนี้เป็นวันที่บวมมากที่สุดค่ะ เขียวด้วย คุณหมอให้ประครบเย็นเยอะๆเมื่อวานค่ะ ถ้าเป็นขนาดนี้แล้ว ประครบก็ช่วยได้แค่ไม่ให้บวมช้ำไปมากกว่านี้ค่ะ แต่ถ้าให้หายต้องใช้เวลาหน่อยค่ะ

วันที่ 4 ค่ะ

มันก็เริ่มดีขึ้นละค่ะ คิดว่าจะต้องรักษาตัวนานเลย เพราะวันที่สองมันแดงช้ำเยอะ แต่ก็หายเร็วค่ะ ตอนนั้นยังประครบเย็นอยู่ค่ะ ไม่กล้าประครบอุ่น เพราะหมอบอกว่า ถ้ารีบประครบอุ่น มันจะช้ำบวมแดงมากขึ้น ถ้าจะประครบอุ่นให้รอให้มันเหลืองก่อนค่ะ

วันที่ 7 ค่ะ ถือว่าดีขึ้นมาก เรื่องบวมช้ำนี่ หายหมดละค่ะ เหลือแต่บวมที่สันจมูกหว่างคิ้วค่ะ

วันที่ 10 ค่ะ ออกข้างนอกละค่ะ แต่ยังปิดแมสอยู่ เพราะยังไม่ได้ไปตัดไหมค่ะ ไม่มีเวลาเลยค่ะ เลยป้องกันฝุ่นละอองนิดหน่อยค่ะ

และ ณ ปัจจุบันค่ะ รอยหายหมดแล้ว ทรงสวย เนียนดีค่ะ

ก่อนหลัง ค่ะ

เพื่อนๆ คนไหนสนใจ ลองโทร หรือติดต่อเข้าไปถามที่คลินิกดูนะค่ะ เราไม่ทราบว่าโปรที่เราทำยังมีอยู่หรือป่าว เพราะเห็นว่า คุณหมอเปลี่ยนโปรบ่อย ๆ ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง