เสริมหน้าอก แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก (สาขาพระราม 3)

daiikiie

สมาชิกใหม่
31 กรกฎาคม 2015
มาขอแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกที่แอปโซลูท กับคุณหมอชาติชายบ้างนะค่ะ
เสริมแบบทรงกลม ผิวทรายค่ะ ขนาด 350 ซีซีค่ะ เลือกของยี่ห้อซิลิเมด
ราคาเบ็ดเสร็จอยู่ที่ 69,000 บาทค่ะ แผลใต้ราวนม เสริมเหนือกล้ามเนื้อค่ะ
วันทำก็ได้พูดคุยกับคุณหมอบ้างเล็กน้อยค่ะ เพราะส่งรูปไปปรึกษาเบื้องต้นแล้ว
สำหรับเพื่อนๆที่จะส่งรูปไปปรึกษาเบื้องต้นอินบ็อกซ์มาขอไลน์คลีนิกได้นะค่ะ
บริการหลังการเสริมก็โอเคค่ะ มีถามไถ่อาการเหมือนปกติทั่วไป คลีนิกสะอาดสะอ้านดี
ห้องผ่้าตัดก็ใหญ่ดีค่ะ ห้องพักฟื้นหลังทำมีพยาบาลคอยดูแลตลอด

ด้านบน ด้านล่าง