ปรึกษาเพื่อนๆเรื่องทำจมูกครับผม (เคยเสริมเมื่อ 3 ปีก่อน)

JKP_all

สมาชิกใหม่
สวัสดีครับเพื่อนๆ เข้าเรื่องเลยละกันนะครับ ผมเคยเสริมจมูกเมื่อประมาณ 3 ปีก่อนครับ
ตอนนั้นผมเสริมกับหมออรรถพร สะพานใหม่ครับผม แต่ปรากฏว่ามันเอียงไปทั้งแท่งอย่างเห็นได้ชัด
หมอเขาก็แก้ให้นะครับ แต่ผลสุดท้ายมันก็เหมือนเดิม ผมเลยตัดสินใจ เอาจมูกแท่งนั้นออก

จนเวลาผ่านไปสามปี ผมเลยอยากเสริมจมูกอีกครั้งนึง ก็กลัวนะครับว่ามันจะเป็นเหมือนคราวที่แล้วอีก
ที่ผมเล็งๆไว้ก็ มีหมอสุชาติ อนุเสาวรีย์ หมอเฉลิม ที่ทำจมูกผู้ชายแล้วออกมาโอเค ดูดี

เพื่อนๆมีหมอท่านไหนที่ทำผู้ชายออกมาหล่อๆไหมครับ แล้วกรณีแบบผมนี้คือถือว่าเป็นเคสแก้จมูกด้วยหรือเปล่า
หรือเป็นเคสเสริมใหม่ เพราะราคาแก้ กับ ราคาเสริมใหม่มันต่างกันเยอะพอสมควรนะครับ ขอบคุณครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
น่าจะเป็นเคสแก้ครับ เพราะมีพังพืดแล้ว แต่เบื้องต้นลองพูดคุยกับหมอก่อนครับ
เพราะไม่มีซิลิโคนข้างในแล้ว

เชียร์หมอเฉลิมครับ

ด้านบน ด้านล่าง