พุงยุบกล้ามมา ใครอยากมีกล้ามหนาๆ ต้อมลองต้องโดน

tesdy

สมาชิกโดดเด่น
13 พฤศจิกายน 2014
สวัสดีครับ ผมชื่อกัน กันนพงษ์ นะครับ ผมมีปัญหาเกี่ยวกับเซลลูไลท์ บริเวณหน้าท้อง เวลาใส่กางเกงนิปิ้นตลอดเลยครับ ตัวผมเองต้องทำงานที่ต้องโชว์ตัว พวกพิธีกร เดินแบบ แล้วช่วงนี้มีงานอีเว้นท์ที่ต้องถอดเสื้อเดินด้วยสิครับ เมื่อปีที่แล้วผมไปเที่ยวทะเลกับเพื่อนหุ่นผมเป๊ะมาก เพื่อนบอกทำไมปีนี้หุ่นไม่เฟริมเหมือนเดิมเพื่อนทักมาสะขนาดนี้ผมคงต้องไปหาวิธีจัดการกับหุ่นตัวเองแล้วละครับ แล้วผมก็ต้องใช้รูปร่างทำงานด้วย เลยหาตัวช่วยที่มีเพื่อนที่รู้จักมาแนะนำ แล้วผมก็เห็นเพื่อนที่ไปทำมาจากพุงหน้าท้องกลายเป็นหน้าท้องแบนราบผมเห็นแล้วอยากลองเลยครับ ผมต้องดูแลตัวเองครับเพราะผมต้องใช้รูปร่างของผมในการทำงานและเป็นสิ่งที่คนทั่วไปต้องเห็นต้องเจอครับ ออกกำลังการอย่างเดียวไม่พอหรอก ต้องหาตัวช่วยอย่างอื่นเพื่อให้ดูดีอยู่เสมอด้วยละครับ
ผมถามเพื่อนว่าที่ไหน เพื่อนบอกคลินิก แถวสยามครับ ผมนิรีบไปเลยครับ ไปถึงก็ปรึกษาคุณหมอว่าเพื่อนมาทำตัว mesoestetic L-carnitine ผมก็จะทำตัวเดี๋ยวกับเพื่อนผมนี้ละ แล้วทางคลินิกบอกว่าตัวนี้ช่วยลดไขมันส่วนเกินเฉพาะจุดได้ผลดี ผมมีปัญหาตรงช่วงหน้าท้องมันมีไขมันส่วนเกิน เวลาใส่กางเกงแล้วจะมีไขมันส่วนเกินปิ้นออกมา ผมก็จะใช้ตัว mesoestetic L-carnitine ในการช่วยลดไขมันตรงจุดนี้ครับ ตัว L-carnitine จะเข้าไปช่วย เผาผลาญไขมันส่วนเกินทำให้ไขมันส่วนนี้สลายไปโดยเข้าไปดึงไขมันมาใช้เป็นพลังงานทำให้กลายเป็นกล้ามเนื้อได้ครับ
สำหรับ 3 คำ กับ mesoestetic

ของกัน ต้องให้เลยครับว่า

“โอ้ลั่นล้า”
ตอนที่ทำก็ไม่ได้รู้สึกเจ็บอะไรมาก รู้สึกแค่จี๋ดๆ เชอยๆ ไม่ได้น่ากลัวอะไร แล้วตัว mesoestetic L-carnitine ต้องมาทำ อาทิตย์ 1 ครั้ง ทำให้ครบคอร์ส 10 ครั้ง ถึงจะได้ผลดีที่สุด ผมจะมาทำให้ครบแน่นนอนครับ แต่ถึงจะมีตัวช่วยยังไง ผมก็ต้องควบคุมน้ำหนักไปด้วย ก็มีไปออกกำลังกายบ้าง ควบคุมอาหารบ้าง เพราะถ้าเรามาทำตัวช่วยพวกนี้กลับไปแล้วไม่ควบคุมตัวเองไปด้วยผมว่ามันก็คงไม่เห็นผลที่ชัดเจนหรอกครับ
แล้วไว้มาดูกันนะครับว่า ตัว mesoestetic L-carnitine ที่ผมมาทำไปวันนี้จะได้ผลยังไงหลังจากทำไปวันนี้ พุงของผมจะกลายเป็นกล้ามสวยๆ แบบไหน ถ้าผลออกมามีกล้ามหน้าท้องสวยๆ ผมนิต้องร้อง ว่าโอลันล้า แน่นอนครับ ก็มารอดูกันอีก 1 อาทิตย์ ว่ามันจะเห็นผลแค่ไหน
ไปก่อนนะครับวันนี้ ยังไงอย่าลืมติดตามผลงานของผมกันด้วยนะครับ ถ้าใครอยากมีหุ่นเฟริมๆ แบบผม สนใจสอบถาม ลายละเอียด mesoestetic ได้ที่ www.facebook.com/mesoestetic.th หรือเข้าไปติด IG :mad:mesoestetic ก็ได้นะครับ ไว้ถ้าไปทำอีกเมื่อไรจะมาอัพเดชข่าวคราวให้ดูกันอีก วันนี้ไปก่อนครับ

ด้านบน ด้านล่าง