มีริ้วรอยใต้ตา ใครรู้ว่ามีวิธีไหนช่วยได้ นอกจากอายครีมบ้าง

colorlipcupcake

สมาชิกโดดเด่น
10 กุมภาพันธ์ 2015
อยากลดริ้วรอยใต้ตา คือใช้อายครีมมาตลอดแต่พออายุมากขึ้นก็มีริ้วรอยใต้ตามาเยือน แล้วเป็นแบบรอยล่องลึกด้วย ปัญหาแบบนี้ ก็ใช้แล้วอายครีมแต่ก็ยังไม่เห็นว่าจะช่วยได้ เคยไปหาคุณหมอๆ แนะนำเรื่องของ ฟิลเลอร์แต่ยังไม่อยากจะฉีดอยากทำตัวอื่นก่อนแบบที่ไม่ต้องลงเข็ม อยากรู้มีวิธีไหนอีกบ้างคะ

ginny.wisry

18 มิถุนายน 2014
ถ้าเป็นแบบฉีดก็ลอง meso ดูแต่ต้องดูที่ดีๆหน่อยนะคะ ถ้าเป็นเครื่องก็ hifu เก็บใต้ตาได้

gibzii.sri

20 มิถุนายน 2014
ศัลยกรรมทีเดียวเลยค่า เจ็บทีเดียวจบเลย สวยด้วย

pimrose

24 พฤษภาคม 2014
เห็นตอนนี้เค้ามีทำ Hifu ยกกระชับใต้ตาแล้วหนิ

Croton

2 มิถุนายน 2014
เครื่องยกกระชับถุงใต้ตาสิ ด้งมากเลยนะ แต่ไม่รู้ว่าดีป่านะ

Ixora

20 พฤษภาคม 2014
เพื่อนๆค่ะ อย่าตกใจเกี่ยวปัญหาพวกนี้นะ เพราะเราก็เป็นเหมืนกัน ใครๆๆก็เป็นเมื่อแก่ตัวลง เราไปเจอ นวัตกรรม เครื่องยกกระชับ HIFU นี่ดีจริงๆๆนะ ติดต่อที่ เอเมด คลินิกสิ คุณหมอให้การบริการอย่างดีเลย อยู่แถวทองหล่ออะค่ะ

sonoQueen

sonoQueen คือคำตอบที่ดีที่สุดค่ะ ตอนนี้เรามีหัวยกกระชับใต้ตามาใหม่ รับรองเห็นผลครั้งแรกตั้งแต่ที่ทำ ปรึกษา ขอรับบริการได้ที่ คลินิกชั้นำ
Tel : 095-9908092
Line ID : sonoQueen

Instragram : sonoQueenth

หรือคลิก นี่เลยค่ะ >>>www.dermalink.info/sonoqueen

sonoQueen

pinkpown

ขอแนะนำเครื่อง Althera ที่สามารถช่วยได้ รักษาโดยการใช้คลื่นเสียงที่มีความถี่สูงหรือ Ultrasound เพื่อใช้ในการยกกระชับ สามารถทำได้ทั้งหน้าและลำคอ ใตต้า ตีนกา ร่องอก โดยใช้เวลาประมาณ 30-45 นาที ระหว่างการทำ แพทย์จะเห็นภาพของผิวหนังจากหน้าจอของเครื่อง ทำให้แม่นยำและผลการรักษาที่ดีกว่า ถ้าสนใจลองดูข้อมูลคลีนิกจาก เราพาพี่ที่ทำงานไปทำมาแล้วเห็นผลจริงๆค่ะ ถ้าสนใจโทรติดต่อได้ที่ 02-253-8901

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เชียร์ HIFU ด้วยคนครับ แต่ราคาก็สูงใช้ได้ครับ

ลองดูในดีลนะครับ มีไม่แพงด้วย

ด้านบน ด้านล่าง