เสริมจมูกปีนึงขึ้นไป

chayatio

สมาชิกโดดเด่น
คือผมยังไม่ได้เสริมจมูกนะครับ แต่ผมอยากจะถามว่าเราควรบอกความต้องการหมอยังไง ให้จมูกที่เราเสริมเมื่อมีอายุปีนึงขึ้นไป ดูเนียนเป็นธรรมชาติไม่เป็นแท่ง เพราะเห็นบางคนปีแรกสวยพอนานๆไปยิ่งดูเป็นแท่ง

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ก็บอกไปแบบนี้ละครับ คือเรากังวลอะไร ต้องการแบบไหนก็บอกหมอไปได้เลย
ซึ่งทำไม่โด่งมาก และหมอฝีมือดี ก็ยังจะเนี่ยนเป็นธรรมชาติ แม้จะนานไปหลายๆปีก็ไม่โป๊ะครับ

ดูได้จาก ดารา ที่ทำมาหลายๆปีจมูกก็ยังเนียนสวยกันอยู่ ก็เพราะทำนิดๆหน่อยๆ ครับ

chantana

สมาชิกโดดเด่น
4 มิถุนายน 2015
ประสบการณ์ตรงที่เราเสริมมานะคะ คือเราไปเสริมจมูกผ่านเอเจนซี่นึงแถวทองหล่อ หมอที่ทำใก้เป็นหมอเกาหลี เขาจะดูจากหน้าเราค่ะว่าควรทำโด่งประมานไหน เพื่อไม่ให้ดูหลอกตาเกินไป ยังไงก็ปรึกษาเราได้นะคะ

ด้านบน ด้านล่าง