โครงหน้า ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม คนแก้มย้วย หน้าห้อยช่วยหนูที

bbi

สมาชิกใหม่
11 พฤษภาคม 2015
สวัสดีค่าทุกคน รบกวนสอบถามหน่อยค่า

พอดีอยากตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ตอนนี้มีแพทย์ที่อยู่ในใจหลายคน
ทั้งคุณหมอกลวัชร์ ที่ Drk clinic
หมอดาริน ที่ The sib
หมออนันต์ สุวรรณเทวะคุปต์ ที่ ชานิสา คอสเมติกคลินิค

แต่สองที่แรกราคาสูงมาก อย่างที่DRk ดูคุณหมอจะเชี่ยวชาญเป็นพิเศษ
แต่ที่ชานิสาเนี่ย มีโปรโมชั่นอยู่ที่ 19000 เลยอยากจะถามเพื่อนๆว่าหมออนันต์ดีไหมคะ
และการผ่าตัดไขมันแก้มมันต้องใช้สกิลมากขนาดไหนที่จะจำเป็นต้องไเสียตังค์หลายๆหมื่น

ขอบคุณค่า

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
บวกชื่อเสียงเข้าไปด้วยครับ และต้องมีความชำนาญจริงๆครับ ทุกการผ่าตัดเลย
ในร่างกายมีเส้นเลือด ตำแหน่งที่ไม่ควรโดน หากพลาดก็เกิดเอฟเฟคขึ้นได้ครับ

เลือกหมอที่เราไว้ใจ สบายใจ ยอมจ่ายมากหน่อย ดีกว่าเสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายครับ

• Like
Reactions: bbi

bbi

สมาชิกใหม่
11 พฤษภาคม 2015
บวกชื่อเสียงเข้าไปด้วยครับ และต้องมีความชำนาญจริงๆครับ ทุกการผ่าตัดเลย
ในร่างกายมีเส้นเลือด ตำแหน่งที่ไม่ควรโดน หากพลาดก็เกิดเอฟเฟคขึ้นได้ครับ

เลือกหมอที่เราไว้ใจ สบายใจ ยอมจ่ายมากหน่อย ดีกว่าเสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายครับ

ขอบคุณค่า

anahata

สมาชิกใหม่
27 กรกฎาคม 2014
จะเลือกยังไงดีคะ ตามอ่านกระทู้ส่วนมากเป็นคนของคลีนิคมารีวิวเอง กลัวๆ ไม่อยากทำหลายรอบเลยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
จะเลือกยังไงดีคะ ตามอ่านกระทู้ส่วนมากเป็นคนของคลีนิคมารีวิวเอง กลัวๆ ไม่อยากทำหลายรอบเลยค่ะ

DRK คลินิกเป็นที่แรกๆที่ทำการตัดกระพุ้งแก้มครับ หมอมีความชำนาญ และเห็นหลายๆคนมารีวิวก็โอเคครับ

ส่วนที่เห็นคนทำจากที่อื่น ก็มีที่คลินิกเซนจูรี่ หมอนก คลินิก HERS CLINIC สุทธิสาร ครับ

ด้านบน ด้านล่าง