ผิวพรรณ อยากยกกระชับตัว มันมีวิธีไหนบางไหม ใครพอจะมีวิธีบ้างคะ

lucas.louis

สมาชิกโดดเด่น
ใครพอจะมีวิธี ที่ทำให้ผิวกายยกระชับแต่งตึงขึ้นโดยไม่ต้องเจ็บตัวมากๆ ขอความคิดเห็นหน่อยคะ อายุเยอะขึ้นผิวตัวเริ่มหย่อนค้อย มีวิธีไหนช่วยได้บ้างคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ต้องดูว่ามากน้อยแค่ไหนครับ มีรูปมั้ยเอ่ย

ตอนนี้เห็นเค้าว่ามีตัว เลเซอร์ HiFu ครับ

อยากไปลองอยู่เหมือนกัน

ถ้าเลเซอร์ไม่ช่วยก็ต้องร้อยไหมครับ

sololeey

อยากไปทำเหมือนกันค่ะ ไม่อยากดูไขมัน ไม่อยากเจ็บตัว กลัวมาก ตอนนี้มีแต่คนทักว่าอ้วน แล้วมีคลินิกไหนช่วยแนะนำบ้างค่ะ

justdoit

เครื่อง HIFU นี่ทำตัวได้ด้วยหรอคะ ทำที่ไหนเครื่องอะไรคะ รอๆ อยากลองบ้าง

lenlover

ลองออกกำลังกายกระชับกล้ามเนื้อดูค่ะ ถึงจะใช้เวลานานแต่เห็นผลชัวร์ๆแน่นอนค่ะ

pomelo.wii

2 กุมภาพันธ์ 2015
เคยเห็นเครื่อง Hifu กระชับหน้าได้นะ แต่ไม่รู้กระชับตัวได้ป่าว

noowink

ยกกระชับหน้า hifu เป็นการยกกระชับผิวในชั้นลึก โดยไม่ต้องผ่าตัด และไปกระตุ้นการสร้างคอลลาเจน ใครๆๆก็บอกว่าอย่างนั้นะค่ะ ไม่รู้ว่าจริงมากน้อยแค่ไหน

monpatchamon

ทำเลยค่ะ ทำแล้วไม่เจ็บอย่างที่คิด sonoqueen hifu ที่ คลินิกริณมณีย์ ค่ะ

sonoQueen

Sonoqueenพลังงานจาก HIFU จะกระตุ้นให้เกิดการสร้างเนื้อเยื่อใหม่ในระดับ(SMAS)

และเมื่อผิวบริเวณดังกล่าวได้รับการกระตุ้น จะทำให้เกิดการรั้งเส้นใยคอลลาเจนในแนวตั้งและแนวนอนที่ยึดติดกับ

ชั้นผิวชั้นบนให้ดีขึ้นด้วย โดยคอลลาเจน ชั้นนี้เปรียบเหมือนโครงสร้างหลัก

เหมือนเสาเข็มที่ทำหน้าที่ในการพยุงและเสริมสร้างความแข็งแรงให้กับผิวหนัง ผิวบริเวณที่ถูกยกกระชับด้วย

จะถูกดึงรั้งขึ้น ทำให้หน้ายกกระชับ เนียนเรียบและเต่งตึงอย่างเป็นธรรมชาติอย่างเห็นได้ชัด

เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำและเห็นผลหลังทำทันที 20-30 % แถมตัวนี้ยังแอบมีจุดเด่นว่า เหมาะกับผิวคนเอเชีย

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
โทร 095-9908092
Line : sonoQueen
IG : sonoqueenth

http://www.dermalink.info/sonoqueen/

natkub

12 มิถุนายน 2014
sonoqueen อยากลองเหมือนกัน

ด้านบน ด้านล่าง