โครงหน้า อยากหน้าเรียวๆ มีวิธีไหนพอจะช่วยได้บ้างคะ (เอาแบบเห็นผลจริงๆ )

Janie

สมาชิกโดดเด่น
23 ธันวาคม 2014
ตามหัวข้อเลยค่ะ คือว่าอยากหน้าเรียวๆ เลยอยากขอคำแนะนำว่าควรจะทำวิธีไหนดีคะ ซึ่งจากที่เรามองๆ ไว้ ก็มี mesoestetic กับ โบท็อก ที่พวกพริตตี้เค้านิยมกัน แต่ก็เลือกไม่ถูกว่าจะทำอะไรดี ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อันนี้ตอบเป็นประจำครับ ว่าหน้าเรียว ต้องดูด้วยว่าคุณมีปัญหาจุดไหน
กราม โครงหน้า หรือแก้ม แต่ละวิธีแก้ไขไม่เหมือนกันครับ

กรามใหญ่กางเพราะกระดูกกรามก็ต้องตัด
กราใหญ่เพราะกล้ามเนื้อโต ก็ฉีดโบท็อกซ์
แก้มใหญ่ยุ้ยเพราะไขมัน จึงต้องฉีดเมโสแฟต หรือmesoestetic
หรือทำหลายๆอย่างพร้อมกัน

ต้องดูจากสภาพปัญหาแต่ละคนครับ

noodok

28 กันยายน 2014
ร้อยไหม โบทอกฉีดโมโสแฟตด้วยค่ะ

aomm_th

ร้อยไหม+โบท็อคค่ะ

Giineuz

สมาชิกใหม่
ร้อยไหม โบท็อก แนะนำให้ลงดูที่ page นี้ ดูค่ะ ถูกและดีค่ะ มีโปรโมชั่นราคาพิเศษให้เลือกเยอะด้วยค่ะ
www.facebook.com/fareedabynadear

ด้านบน ด้านล่าง