ดูดไขมัน อยากลดต้นแขนกับต้นขา มีวิธีไหนพอจะแนะนำบ้างมั้ยคะ ขอแบบที่ได้ผลเร็วๆ นะคะ

Kwangty

สมาชิกโดดเด่น
ผู้หญิงหลายคนคงจะมีปัญหาแบบเราใช่ป่ะคะ คือต้นแขน ต้นขาใหญ่มากๆ ใส่เสื้อผ้าอะไรก็ดูไม่สวยเลย เราจึงคิดที่จะพึ่งทางลัด ที่มองๆ ไว้ก็จะเป็น mesoestetic กับ meso fat แต่ก็ยังอยู่ในช่วงตัดสินใจอยู่ว่าจะเลือกเป็นแบบไหนดี เพื่อนๆ มีความคิดเห็นหรือข้อเสนออย่างไรกันบ้างค่ะ ช่วยเราตัดสินใจหน่อยนะคะ

bunny5555

สมาชิกโดดเด่น
แนะนำลองไปปรึกษาที่ stmstyle ดูค่ะ เราไปปรึกษาเรื่องจมูกมาแนะนำดีมากๆค่ะ คนที่ให้คำปรึกษาเป็นผู้ดชี่ยวชาญจากประเทศเกาหลี ปรึกษาฟรีไม่เสียค่าใช้จ่ายด้วยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทั้งสองตัวทำได้โดยไม่ต้องผ่าตัดครับ อาจจะไม่ได้เห็นผลในครั้งเดียวครับ
ซึ่ง mesoestetic รู้สึกจะมีแค่เอเมดนะครับ ส่วนเมโสแฟตมีหลายคลินิกครับ
ลองเปรียบเทียบที่ราคา และดูรีวิวประกอบนะครับ

ด้านบน ด้านล่าง