รีวิว เสริมสะโพก เปิดบั้นท้าย ที่ AMEDCLINIC ค่ะ

Ninja.1986

Junior Member
เพิ่งไปฉีดฟิลเลอร์เสริมสะโพกมาค่ะ รู้สึกว่าสะโพกกระชับขึ้น ใหญ่ขึ้นอีกตะหาก
แถมไม่ต้องผ่าตัด ไม่ต้องพักฟื้น
เพราะก่อนหน้านี้ พยายามทำทุกทางแล้วเพื่อจะเพิ่มขนาดของสะโพก
เคยกินยาเพิ่มขนาดแล้วก็ยังไม่ได้ผลที่พอใจ ...
ก้นแบนๆแบบนี้ใส่เสื้อผ้าก็ไม่มั่นใจ เลยตัดสินใจไปฉีดนี่แหละค่ะ

สะโพกก่อนฉีดค่ะ (แบนมากเลย) :(

อันนี้เป็นรูปหลังฉีดสดๆ ร้อนๆ ค่ะ :D

ทำมาแล้วรู้สึกชอบนะ เคยได้ยินมาเหมือนกันว่าฟิลเลอร์อันตราย
แต่ที่ตัดสินใจไปฉีดก็ศึกษามาเป็นอย่างดี!!
ทั้งชื่อฟิลเลอร์ ทั้งประวัติคุณหมอ
แล้วคุณหมอบอกด้วยว่าฟิลเลอร์ตัวนี้อยู่ได้
ประมาณ3-5 ปี
จะย่อยสลายไปเอง ราคาสูงหน่อยแต่ก็ถือว่าคุ้มค่ะ

ifitbaya

เห็น After แล้วต้องเอ่ยปากชมเลย ทำสวยมากๆเลยค่ะ ไม่ทราบว่าฉีดไปกี่CC ค่ะ ถึงได้ทรงสวยแบบนี้

Rihannato

เจ็บมากมั้ยคะ?? หมดไปกี่ cc เอ่ย ดูเด้งขึ้นมากเลย

billass7

5 กุมภาพันธ์ 2014
ทำออกมาทรงบั้นท้ายสวยเลยค่ะ เรียกว่าเปลี่ยนไปในทางที่ดีมากๆ :)

Nname

สมาชิกโดดเด่น
ทำออกมาแล้ว สัดส่วนเปลี่ยนเลย ใส่เสื้อผ้า ก็ดูสวยขึ้น ไม่ทราบว่าทำมาเท่าไหร่ค๊ะ

Babymicro

สมาชิกใหม่
เปลี่ยนไปเยอะมากๆ หมอฉีดทรงสวยมากค่ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนหรอคะ

sujittra.159

เวลาที่เรานั่ง รึ เดิน รู้สึกยังไงมั่งค่ะ

victoria

16 พฤษภาคม 2014
ดูเด้งขึ้นมาทันตาเลย ทรงสะโพกดูสวย ไม่ทราบว่าเจ็บมากป่าวคะ

Ashira

สมาชิกใหม่
26 พฤษภาคม 2014
ดูเป็นทรงและดูเป็นธรรมชาติมากเลยนะคะ แล้วเวลานั่งเจ็บมั้ยคะ :)

chinmuyaa

เด้งเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะเนี่ย กี่ CC

nicenessy

19 พฤษภาคม 2014
ทรงสวยจังเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ

Baby

4 มิถุนายน 2014
ว๊าววว สวยมากเลยค่ะ ดูเป็นทรงกว่าเดิมอย่างเห็นได้ชัดเลยนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง