โครงหน้า พอดีเห็นข่าว sonoQueen HIFU Therapy มันคืออะไรค่ะ ที่ทำให้หน้าเรียว หน้าเด็ก อะค่ะ

yookyikk

สมาชิกโดดเด่น
อยากเข้ามาสอบถามเพื่อนๆหน่อยค่ะ พอดีก่อนช่วงเทศกาลปีใหม่ ได้ไปเห็นข่าวข้อมูลเกี่ยวกับการดึงหน้าเรียว ลดรอยเหี่ยวย่น หน้าเด็ก เลยมีแพลนจะไปทำหน้าเรียวด้วยเทคโนโลยีใหม่ การทำ sonoQueen HIFU อย่างว่าแหละค่ะ ติดช่วงเทศกาลคิวคุณหมอก็ยาวเหลือเกิน เลยต้องรอข้ามปีมา แต่นี่ไม่ใช่ปัญหาหลักค่ะ ปัญหาติดอยู่ตรงที่ว่า หลังจากปีใหม่นั้นดิฉันก็คิวงานยาวนานมากเช่นกัน ซึ่งหลังจากที่ดูตารางงานแล้วมีเวลาว่างแค่ประมาณ 4-5 วันเองค่ะ เลยคิดหนักหน่อย อยากถามจากเพื่อนๆว่า หากจะเพิ่มความเรียวของใบหน้า และลดรอยเหี่ยวย่นต่างๆ ด้วยการทำ sonoQueen ต้องใช้เวลาในการทำและการพักฟื้นนานเท่าไหร่ค่ะ

index.php

index.php

ไฟล์แนบ

651.6 KB · อ่าน: 12
    845.2 KB · อ่าน: 11

sololeey

สมาชิกโดดเด่น
อุ๊ยอยากสวยเหมือน สาว ปูไปรยาจัง นางเริ่ด

ด้านบน ด้านล่าง