ดูดไขมัน หรือทำ carboxy ยังไงดี?

pattyuri.jaji

Junior Member
กำลังสนใจอยากดูดไขมัน แต่ก็กลัวเจ็บ เลยว่าจะทำ carboxy แทน

ใครมีความรู้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ว่าทำอย่างไหนดี
จุดที่อยากทำคือ หน้าท้อง ค่ะ ;)

และถ้าใครเคยทำที่ไหน หรือมีสถานที่ไหนแนะนำ สามารถคอมเม้นได้เลยนะ
ตอนนี้ก็กำลังหาข้อมูลอยู่ว่าทำไหนดี

ขอบคุณค่ะ :p

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หากกลัวเจ็บ แนะนำดูไขมันแบบvaser แบบให้ยานอนหลับดีกว่าครับ

เพราะกิตติศัพท์ ความเจ็บนั้น Carboxy ได้รับคำยืนยันมาว่าเจ็บจริงๆครับ
เพราะมันเป็นการพ่นก๊าซเข้าไปทำลายเซลล์ไขมันครับ
และก้อผลลัพที่ได้ไม่ค่อยเป็นที่น่าพอใจ เท่ากับการดูดไขมันเท่าไหร่ครับ

jaoying

สมาชิกโดดเด่น
24 พฤษภาคม 2014
Vaser ดีกว่านะคะ แล้วก็อยากจะแนะนำเป็นยศยาคลินิคค่ะ คุณหมอมีฝีมือมากค่ะ ทำได้สวยมาก เห็นผลด้วย

fall season

สมาชิกใหม่
27 มิถุนายน 2014
คาร์บ๊อกซี่ไม่ได้ผลค่ะ สองครั้งเลิก เหมือนอัดลมไปใต้ผิวหนัง ความรู้สึกเหมือนโดยฉีกเนื้อให้แยกจากชั้นไขมันค่ะ ดังแค้วกๆเลย เจ็บ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
คาร์บ๊อกซี่ไม่ได้ผลค่ะ สองครั้งเลิก เหมือนอัดลมไปใต้ผิวหนัง ความรู้สึกเหมือนโดยฉีกเนื้อให้แยกจากชั้นไขมันค่ะ ดังแค้วกๆเลย เจ็บ

ทุกคนพูดเหมือนกันเลยครับ ว่าคาบอกซี่เนี่ย เจ็บมากๆ

pugkad

15 มิถุนายน 2014
แนะนำเป็น การทำ vaser+body tite คะ เจ็บที่เดียวแล้วจบ ถ้าแนะนำคลินิก จะเป็น เอสเคคลินิกคะ เป็นของคุณหมอบุ้ง คลินิกอยู่แถว เหม่งจ๋ายคะ หรือถ้าสงสัยอะไรเพิ่มเติมลอง line เข้ามาถามได้นะคะ id line : pugkad01 รู้สึกตอนนี้จะมีโปรโมชั่น vaser 4 จุด ราคาแค่ 23,490 บาท

karawan s.

สมาชิกใหม่
13 กันยายน 2014
แนะนำเป็น การทำ vaser+body tite คะ เจ็บที่เดียวแล้วจบ ถ้าแนะนำคลินิก จะเป็น เอสเคคลินิกคะ เป็นของคุณหมอบุ้ง คลินิกอยู่แถว เหม่งจ๋ายคะ หรือถ้าสงสัยอะไรเพิ่มเติมลอง line เข้ามาถามได้นะคะ id line : pugkad01 รู้สึกตอนนี้จะมีโปรโมชั่น vaser 4 จุด ราคาแค่ 23,490 บาท
ตอนนี้โปรยี้ยังมีอยู่ป่าวคร่ะ สนใจจะไปทำมากๆๆ
ยังไงรบกวนติดต่อกับด้วยค่ะ line : id/fongbeer.radalert

aomm_th

carboxyไม่เห็นผล+เจ็บตัวมากค่ะ

pinkpown

คาร์บอกซี่ไม่ค่อยเวิคร์ เวเซอร์ดีกว่าค่ะ ดมยาตื่นขึ้นมา สวยเลย ^^

Bigky2525

มายืนยันอีกเสียงว่าcarboxyเจ็บมากกกกกกกกกก

Mint ta ta ta

สมาชิกใหม่
มีแต่คนบอกเวเซอร์ดีกว่าค๊า ส่วนตัวก็คิดว่าดีว่ามากนะคะ แพงกว่าด้วยคะ แล้วส่วนตัวก็เคยทำคาบ็อกซีมาคะ ไม่เวิคเลยยยย เปลืองเงินฟุดๆ:whew:

Mudvayne

สมาชิกใหม่
เวเซอร์อีกเสียงหนึ่งคับ ผมเพิ่งเวเซอร์หน้าอกกับพุงกับหมอทรงยศมาคับ เจ๋งมาก
แฟนผมฉีดคาบอกซี่ที่ขา ไม่เห็นผลเลยคับ =_= แง้วๆให้พาไปเวเซอร์อยู่

ด้านบน ด้านล่าง