โครงหน้า หากจะทำ sonoQueen HIFU Therapy อะค่ะทำได้คลีนิคไหนหรอค่ะ

lucas.louis

สมาชิกโดดเด่น
สอบถามเพื่อนๆหน่อยค่ะ อยากทำ sonoQueen ค่ะ หลังจากที่ได้ลองศึกษาข้อมูลเกี่ยวกับการทำ sonoQueen เครื่องมือที่ช่วยในการยกกระชับหน้า ให้เต่งตึง คืนความอ่อนเยาว์ให้กับผิวของเราแล้ว เกิดความสนใจ อยากลองไปทำดูบ้าง แต่ด้วยปัจจัยหลายๆอย่าง รวมถึงข้อจำกัดที่อาจเป็นปัญหา เลยอยากมาสอบถามเพื่อนๆที่พอจะทราบข้อมูลว่า ในการทำ sonoQueen นั้น จะต้องทำกี่ครั้งถึงจะเห็นผล หรือในการทำ sonoQueen ของแต่ละบุคคลนั้น มีความแตกต่างกันอย่างไรบ้างคะ

recky

เท่าที่รู้ทำครั้งเดียวก็น่าจะเห็นผลเเล้วนะ ส่วนแต่ละบุคคลจะเห็นผลเหมือนกันมั้ยนั้น น่าจะไม่เหนกันนะคะ คงจะเเล้วแต่สภาพผิวของบุคคลนั้นๆ

picnic

แต่ละคนทำมาแล้ว ผลที่ได้ก็ไม่เหมือนกันหรอกค่ะ มันก็ขึ้นอยู่กับหน้าแต่ละคน แต่น่าจะเห็นผลที่เปลี่ยนแปลงไปได้แน่นอนค่ะ

yookyikk

ทำครั้งเดียวก็เห็นผลแล้วค่ะ เพราะเท่าที่เราไปดูในแฟนเพจอ่ะ ทำมาครั้งเดียวก็เห็นถึงความแตกต่างเลยนะ
แอบเอารูปมาฝากด้วย ลองดูนะ

index.php

index.php

ไฟล์แนบ

278.7 KB · อ่าน: 7
    92.7 KB · อ่าน: 7

pimrose

24 พฤษภาคม 2014
ทำครั้งเดียวก็เห็นผลแล้วค่ะ เพราะเท่าที่เราไปดูในแฟนเพจอ่ะ ทำมาครั้งเดียวก็เห็นถึงความแตกต่างเลยนะ

index.php

index.php

ส่วนมากก็จะมีไม่กี่รูปนะคะ 2 รูปนี้เห็นบ่อยๆเลย แต่ก็แตกต่างจริงๆนั่นแหละค่ะ

lenlover

ส่วนมากคลินิกในไทยก็น่าจะมีกันเกือบๆทุกคลินิกนะคะ ส่วนจะทำแล้วเห็นผลมั้ยนั้น ก็คงขึ้นอยู่กับแต่ละคนแหละค่ะ เพราะพื้นฐานแต่ละคนก็แตกต่างกัน

justdoit

index.php

index.php

จากรูปก็เห็นผลชัดเจนอยู่นะ ไม่ว่าจะเป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย

candy-ommy

ทำครั้งเดียวก็เห็นผลแล้วค่ะ แต่จะเปลี่ยนแปลงไปมากหรือน้อยนั้น ก็แล้วแต่บุคคลอะ

lucas.louis

index.php

index.php
ว้าว สุดยอดเลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

lucas.louis

ส่วนมากคลินิกในไทยก็น่าจะมีกันเกือบๆทุกคลินิกนะคะ ส่วนจะทำแล้วเห็นผลมั้ยนั้น ก็คงขึ้นอยู่กับแต่ละคนแหละค่ะ เพราะพื้นฐานแต่ละคนก็แตกต่างกัน
ขอบคุณค่ะ :D

lucas.louis

แต่ละคนทำมาแล้ว ผลที่ได้ก็ไม่เหมือนกันหรอกค่ะ มันก็ขึ้นอยู่กับหน้าแต่ละคน แต่น่าจะเห็นผลที่เปลี่ยนแปลงไปได้แน่นอนค่ะ
ขอบคุณค่ะ :D

bluehowy

3 กุมภาพันธ์ 2015
เห็นว่าทำครั้งแรกก็เห็นความเปลี่ยนแปลงอะค่ะ :):):):):)

ด้านบน ด้านล่าง