โครงหน้า อยากทำ sonoQueen ต้องตั้งงบไว้ที่เท่าไหร่

junemintra

สมาชิกโดดเด่น
จากที่ทราบมาว่าการทำ sonoQueen เพื่อให้หน้าดูกระชับ หน้าใส ปรับรูปหน้า เรียกความอ่อนเยาว์กลับมานั้น ต้องใช้งบประมาณพอสมควร และเนื่องจากเราเองเป็นคนที่ไม่ได้มีฐานเงินเดือนสูงมากนัก เลยอยากจะสอบถามข้อมูลจากผู้รู้ หรือคนที่เคยได้ไปทำมาว่าต้องเตรียมงบประมาณในการทำ sonoQueen หนึ่งครั้งนั้นราคาเท่าไหร่ และต้องทำกี่ครั้งถึงจะเห็นผล ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เค้าว่าเห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำครับ น่าจะไม่เกิน 1 หมื่นมั้งครับ

kuru_sapa

29 ธันวาคม 2014
จริงๆการทำ sonoqueen นั้นก็เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำแล้วนะคะ จะรู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนแปลงที่เกิดขึ้นกับใบหน้าของเรา ซึ่งจะทำให้รู้สึกว่า หน้าเรากระชับมากขึ้น ดูสดใสมากขึ้นด้วยค่ะ ในส่วนของเรื่องราคานั้น ส่วนตัวเราเองก็ไม่ทราบเหมือนกัน แต่ถ้าหากคุณ junemintra สนใจลองเข้าไปสอบถามจากแฟนเพจของ sonoqueen ดูซิคะ www.facebook.com/sonoqueen.hifu น่าจะพบกับคำตอบได้ ยังไงมาเล่าให้ฟังด้วยนะคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
จริงๆการทำ sonoqueen นั้นก็เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำแล้วนะคะ จะรู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนแปลงที่เกิดขึ้นกับใบหน้าของเรา ซึ่งจะทำให้รู้สึกว่า หน้าเรากระชับมากขึ้น ดูสดใสมากขึ้นด้วยค่ะ ในส่วนของเรื่องราคานั้น ส่วนตัวเราเองก็ไม่ทราบเหมือนกัน แต่ถ้าหากคุณ junemintra สนใจลองเข้าไปสอบถามจากแฟนเพจของ sonoqueen ดูซิคะ www.facebook.com/sonoqueen.hifu น่าจะพบกับคำตอบได้ ยังไงมาเล่าให้ฟังด้วยนะคะ

คิดว่าเพจคงเหมือนเป็นการกระจายเครื่องไปยังคลินิกต่างๆมากกว่า ราคาแต่ละที่ก็อาจจะตั้งไม่เท่ากัน
ราคาผมคิดว่าน่าจะถามแต่ละที่โดยตรง

pimrose

24 พฤษภาคม 2014
มีด้วยหรอ เครื่องที่จะเรียกความอ่อนเยาว์กลับมา ฟังดูเหลือเชื่อไปนะ

suaidoodee

ราคาแพง แต่ถ้าทำแล้วเห็นผล ช่วยชะลอความแก่ ลดเหนียง ลดริ้วรอยได้จริง ก็น่าสนใจนะคะ ถือว่าโอเคเลย

kuru_sapa

29 ธันวาคม 2014
คิดว่าเพจคงเหมือนเป็นการกระจายเครื่องไปยังคลินิกต่างๆมากกว่า ราคาแต่ละที่ก็อาจจะตั้งไม่เท่ากัน
ราคาผมคิดว่าน่าจะถามแต่ละที่โดยตรง

อันนี้ก็จริงนะคะ ขอบคุณมากเลยค่ะสำหรับข้อมูล :):rofl:

victoria

16 พฤษภาคม 2014
ราคาก็ไม่แพงมากนะคะ ทำแล้วเห็นผล ถือว่าคุ้ม

Benjamin.in

แพงเอาเรื่องอยู่เหมือนกันนะคะ แต่ถ้าทำแล้วหน้าเด็กลงจริงก็น่าสนใจอยู่นะ

pookpikk

ในเรื่องราคานี่ไม่ทราบเหมือนกันนะคะ แต่เท่าที่ทราบคือ ทำครั้งเดียวก็เห็นถึงความเปลี่ยนแปลงแล้วค่ะ

bluehowy

3 กุมภาพันธ์ 2015
เรื่องราคาไม่ทราบเหมือนกันค่ะ แต่ที่แน่ๆ เป็นเทคโนโลยีใหม่ที่น่าสนใจอยู่ เพราะเราก็สนใจอยู่เหมือนกัน อิอิ:)

noowink

2 กุมภาพันธ์ 2015
เรื่องราคานี่คนสงสัยกันเยอะเลยนะ เท่าที่ทราบมา ก็น่าจะอยู่ที่ประมาณ 2-3 หมื่นอ่ะ แต่มันก็ขึ้นอยู่กับคลินิกที่ไปทำด้วยนะ

justdoit

ราคาเป็นหมื่นเลยล่ะค่ะ แพงแต่ก็น่าสนใจอยู่นะ

ด้านบน ด้านล่าง