ปรึกษาครับ เป็นปีกจมูกใหญ่ ปลายจมูกสั้นและทู่ หมอไหนที่แก้ไขได้ มีรูปครับ

pap

สมาชิกใหม่
14 ธันวาคม 2014
รูปครับ
Untitled-4.png Untitled-3.png

ช่วยเเนะนำคุณหมอท่านไหนที่ท่านสามารถทำได้อย่างที่ผมแต่งรูปไว้บ้างครับ คือ มีการการยืดปลายจมูกออก และตีดยกปีกจมูก

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
แบบนี้อาจจะต้องใช้กระดูกอ่อนหลังหูหรือปล่าวคะ เห็นน้องมิวสิคที่เคยมารีวิว ตอนหลังก็ไปเติมกระดูกอ่อนหลังหูมาอีกให้จมูกยาวขึ้น ที่คลินิกเซนจูรี่ ลองไปปรึกษาดูมั้ยค่ะ หนูคิดว่าคุณหมอน่าจะต้องประเมิณจากจมูกจริงๆว่าจะทำได้มากน้อยแค่ไหน

ด้านบน ด้านล่าง