รีวิว ฉีดฟิลเลอร์จมูกมา โด่งได้ใจ ฟินสุดๆๆ

sai.1

สมาชิกใหม่
ดีคับชาวโดดเด่น เป็นคนดั่งน้อย ไม่ค่อยมีนั่นล่ะ เลยตัดสินใจไปทำ เเต่เอาเเค่ฉีดฟิลเลอร์พอเหอะๆๆ เพราะจะได้ไม่เจ็บมาก อีกอย่างก็อยู่ได้นานเหมือนกัน ผมหาข้อมูลของคลินิก เเละก็มีเพื่อนๆ เเนะนำมาที่ บิวทิส คลินิก ทีเเรกผมก็ไม่อะไร เเต่พอผมเข้าศึกษาข้อมูลดูของหลายเว็บ หลายคลินิก เเล้วก็เบื่อ เยอะเกิน ผมเลือกไม่ถูก เลยมานั่งดูเพจคลินิกที่เพื่อนให้มา เห้ย!! มันน่าสนใจดี ผมเลยตัดสินใจเลืิอกทำที่นี่ ที่บิวทิส คลินิก ผมทำ ที่สาขางามวงค์วานคับ เพราะใกล้ที่ผมอยู่ ผมก็โทรเข้าไปสอบถาม เเละนัด จองคิว กับพนักงานเขาไว้ เเละ พอวันที่ 9 ธ.ค. ที่ผ่านมานี่เอง ผม ก็ได้เข้ารับการรักษาคับ ..

ผมบอกกับหมอว่า ฉีดเอาพอดีนะหมอ โด่งพอประมาณ ให้ดูเป็น ธรรมชาติ นะคับ
แหม๋ หมอนี่ ทำได้ โดยใจ สุดๆ ไม่อยากจะคุย
หลังจากที่หมอฉีดบ๋็อกยาชา ให้เสร็จ รอไปสักพัก ประมาณ 40 นาที ได้ หมอก็เริ่มละเลงฉีดฟิลเลอร์ลงจมูกให้ มีเจ็บนะคับ นิดๆ

อันนี้รูปก่อนทำคับ เห็นไหมดั่งผม? เหอะๆ ไม่มีเลย

อันนี้รูปที่น่าประทับใจจนถึงตอนนี้คับ ฉีดเสร็จดูดีเลย หล่อเลย

เรื่องดีดี คับ มาเเชร์ต่อ ใครที่สนใจ ก็ลองเข้าหาข้อมูล เเฟนเพจเขาดูนะคับ

ผมคิดว่ารีวิวนี้จะเป็นเกร็ดความรู้ได้นะสำหรับใครหลายๆคนที่กำลังมองหาที่ทำอยู่น่ะคับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
อันนี้ตัวจริงมารีวิวเอง หรือม้าคลินิก กอปแปะ จากเว็บอื่นมาลงคะ??

VRangel

สมาชิกโดดเด่น
13 กุมภาพันธ์ 2015
เลิศค่าาา ยินดีด้วยนะค้าาาา

:clap::clap::clap::clap:

มอคค่า

สมาชิกใหม่
11 พฤษภาคม 2015
เดวสักพักก้อไหลคับ เพื่อนไปทำมาไหลบวม หาที่แก้อยู่

ด้านบน ด้านล่าง