โครงหน้า ใครทราบข้อมูลเกี่ยวกับเทคโนโลยี Sono Queen ช่วยยกกระชับหน้าให้เต่งตึง เล่าหน่อยค่ะ

gegee.bee

สมาชิกโดดเด่น
16 กรกฎาคม 2014
เคยได้ยินเพื่อนๆที่ออฟฟิสคุยกันเรื่องยกกระชับหน้า มีทั้งเรื่องฉีดโบท๊อกซ์ และการร้อยไหม ต่างๆนานา ใจเราอยากทำมากนะ ก็เป็นผู้หญิงคนนึงเนอะ อยากสวยเหมือนคนอื่นๆ แต่ด้วยความที่เป็นคนเซ็นซิทีฟเกี่ยวกับเรื่องแบบนี้ (ยอมรับแบบแมนๆเลยว่า กลัว) ก็เลยอยากหาวิธีที่สวยได้แบบไม่เจ็บตัว ซึ่งก่อนหน้านี้เคยอ่านเจอเกี่ยวกับเทคโนโลยีชื่อว่า Sonoqueen แต่ไม่รู้ว่ามันคือเครื่องอะไร และช่วยยกกระชับหน้าให้เต่งตึงได้หรือไม่ อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

lucas.louis

อยากทราบเกี่ยวกับการทำ SonoQueen เหมือนกันเลยค่ะ รอติดตามด้วยคนน้า

classsic

17 กรกฎาคม 2014
เป็นกระทู้ที่รอคอยเลย กำลังหาคำตอบกับเรื่องนี้เหมือนกันค่ะ อยากไปทำด้วยยย

Beer

เท่าที่เรารู้ Sonoqueen จะช่วยยกกระชับหน้า ทำให้หน้าดูอ่อนกว่าวัย ลดเหนียง ลดความหย่อนคล้อย และไม่ต้องเจ็บตัวด้วยเพราะไม่ต้องผ่าตัด เห็นพวกพริตตี้ไปทำกันเยอะนะ ยังไงก็ลองดูๆ แล้วกันนะคะ

suaidoodee

ต้องลองซักครั้งนะคะ (ลองแล้ว มาเล่าให้ฟังด้วยนะ) อยากทำเหมือนกัน อิอิ

Mayni

มันเป็นเทคโนโลยีที่ช่วยกระชับหน้าค่ะ

Benjamin.in

ไม่เคยทำเหมือนกันค่ะ แต่ก็อยากลองซักครั้ง ยังไงรอติดตามอยู่นะคะ

roommate

อยากทำด้วยคนค่ะ เคยศึกษาข้อมูลดูว่าเป็นเครื่องมือที่ช่วยในเรื่องของการยกกระชับใบหน้าค่ะ ช่วยให้ผิวหน้าไม่เหี่ยวย่น ดูไม่แก่ เรียกความสาวกลับมาให้ผู้หญิงอย่างเราๆ คิดอยู่เหมือนกันว่าถ้ามีโอกาสจะลองซักครั้งค่ะ

roommate

เป็นประมาณเทคโนโลยียกกระชับหน้าหน่ะค่ะ แต่ส่วนตัวก็ไม่ค่อยรู้รายละเอียดเท่าไหร่ รอติดตามนะคะ

kuru_sapa

29 ธันวาคม 2014
ก็เท่าที่ทราบแหละค่ะ การทำ sonoqueen เป็นการยกกระชับหน้า แก้ไขปัญหาหน้าหย่อนคล้อย เก็บเหนียง ช่วยให้หน้าดูเด็กขึ้น ซึ่งตอนนี้กำลังเป็นที่นิยมอย่างมาก โดยเฉพาะในกลุ่มของคนทำงาน หรือสาวๆ Office ทั้งหลาย จากที่ทราบมานั้น sonoqueen มีความแตกต่างจากการฉีดโบท๊อกซ์ หรือการร้อยไหม ตรงที่ไม่มีการผ่าตัด หรือการใช้เข็ม ดังนั้นจึงไม่ต้องกังวลเรื่องเจ็บตัวเลยค่ะ สวยแบบสบายๆ

victoria

16 พฤษภาคม 2014
ฟังดูเว่อร์ๆเนาะ มีด้วยหรอเครื่องที่จะสามารถทำให้หน้าเราดูเด็กขึ้นได้จริงๆอ่ะ

Night jasmine

20 พฤษภาคม 2014
ก็คงจะคล้ายๆกับการทำ ulthera มั้งคะ ยกกระชับเหมือนกัน

picnic

เท่าที่เรารู้ Sonoqueen จะช่วยยกกระชับหน้า ทำให้หน้าดูอ่อนกว่าวัย ลดเหนียง ลดความหย่อนคล้อย และไม่ต้องเจ็บตัวด้วยเพราะไม่ต้องผ่าตัด เห็นพวกพริตตี้ไปทำกันเยอะนะ ยังไงก็ลองดูๆ แล้วกันนะคะ

น่าสนใจจังเลยค่ะ ส่วนตัวเป็นคนกลัวเข็มด้วย ไม่ต้องผ่าตัดแบบนี้โอเคเลย อยากไปทำบ้างจัง

pookpikk

เป็นเครื่องมือที่ช่วยในเรื่องของการยกกระชับที่ได้ผลจริงๆค่ะ ทำให้หน้าเด็กขึ้นเยอะเลยล่ะค่ะ

index.php

index.php

ไฟล์แนบ

278.7 KB · อ่าน: 12
    82.8 KB · อ่าน: 12

Croton

2 มิถุนายน 2014
เป็นเครื่องมือที่ช่วยในเรื่องของการยกกระชับที่ได้ผลจริงๆค่ะ ทำให้หน้าเด็กขึ้นเยอะเลยล่ะค่ะ

index.php

index.php

เริ่ดอ่ะ มีภาพให้ดูด้วย

recky

index.php

index.php

เห็นผลชัดเจนเลยนะคะ น่าสนใจจัง

gegee.bee

16 กรกฎาคม 2014
ก็เท่าที่ทราบแหละค่ะ การทำ sonoqueen เป็นการยกกระชับหน้า แก้ไขปัญหาหน้าหย่อนคล้อย เก็บเหนียง ช่วยให้หน้าดูเด็กขึ้น ซึ่งตอนนี้กำลังเป็นที่นิยมอย่างมาก โดยเฉพาะในกลุ่มของคนทำงาน หรือสาวๆ Office ทั้งหลาย จากที่ทราบมานั้น sonoqueen มีความแตกต่างจากการฉีดโบท๊อกซ์ หรือการร้อยไหม ตรงที่ไม่มีการผ่าตัด หรือการใช้เข็ม ดังนั้นจึงไม่ต้องกังวลเรื่องเจ็บตัวเลยค่ะ สวยแบบสบายๆ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ อยากไปทำแล้วซิ :h:

ด้านบน ด้านล่าง