“แพทริค ชานนท์” ใช้ความผิดปรับปรุงตัว เตรียมตัวเป็นดีเจ 95.5 เวอร์จิ้นฮิต

admin

Administrator
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
มีข่าวชวนเสียวไส้ว่าจะกลับมาแจ้งเกิดในวงการอีกครั้งได้หรือไม่ หลังจากที่อดีตดาราเด็ก “แพทริค ชานน มกรมณี” ก่อวีรกรรมทั้งแชตไลน์โชว์น้องชายหลุด รวมทั้งคดีเมากร่างหวิดต่อยแท็กซี่ส่งท้ายคืนวันลอยกระทง ที่ผ่านมา ล่าสุด ได้เจอเจ้าตัว หนุ่มแพทริค ยืนยันข่าวฉาวไม่กระทบงาน ใช้ความผิดพลาดเป็นบทเรียนและปรับปรุงตัวแก้ไขให้ดีขึ้น เผยต้นสังกัดเข้าใจว่าเป็นวัยรุ่น แต่ที่ดังสะเทือนเพราะเป็นคนของประชาชนมากกว่า “ตอนนี้ชีวิตเรื่อยๆ ครับ ถ่ายละครอยู่เรื่องหนึ่งคือเรื่องเลือดตัดเลือด น่าจะออนแอร์กุมภาพันธ์นี่แหละครับถ้าตามกำหนด งานก็เรื่อยๆ ค่อนข้างยุ่งเรื่องเรียนนิดหนึ่ง แล้วก็บอกที่แรกเลยนะ ใบ้ว่า 95.5 เวอร์จิ้นฮิต อาจจะได้เห็นเร็วๆ นี้ ก็อยากลองดู ท้าทายดี อาจไม่เก่งเรื่องการพูด เรื่องการเป็นดีเจ แต่ว่าลองดูครั้งหนึ่งครับ” “ก็น่าจะเหนื่อยอยู่ครับถ้าได้ทำก็จันทร์ – ศุกร์ เลย ลองดูว่าไหวไหม เรื่องข่าวไม่มีปัญหาครับผม ไปหาผู้ใหญ่ทุกอย่างเหมือนเดิม ปรับปรุงตัวไม่ให้ทำซ้ำกับเรื่องเดิมๆ ผู้ใหญ่ก็เตือนครับ เข้าไปคุยกันแล้ว เขาบอกว่าเขาเข้าใจเราเป็นวัยรุ่น มันก็ผิดที่เราเป็นคนของประชาชนอยู่แล้ว ทำอะไรก็เป็นข่าวอยู่แล้วครับ” เผยเรียนรู้จากความผิดพลาดหลายอย่าง ไม่กระทบงานเพราะไม่ได้ทำผิดร้ายแรง “เรียนรู้หลายอย่างครับ เรียนรู้ว่าบางเรื่องไม่ต้องให้ประสบการณ์สอนก็ได้ (หัวเราะ) ฟังคนอื่นก็พอ ปกติไม่ใช่คนเที่ยวอะไรอยู่แล้วเพราะทำงานกับเรียนก็หนักมากอยู่แล้วครับ ตอนนี้ยังไม่กระทบกับงานเพราะไม่ได้ร้ายแรงถึงขั้นผิดกฎหมาย ไม่ได้เมาแล้วขับ […]

The post “แพทริค ชานนท์” ใช้ความผิดปรับปรุงตัว เตรียมตัวเป็นดีเจ 95.5 เวอร์จิ้นฮิต appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

ด้านบน ด้านล่าง