1. Z-zero

Z-zero สมาชิกโดดเด่น

จมูก อยากทำจมูก!!...หาที่ทำอยู่ ใครพอมีที่แนะนำบ้างไหม?

หัวข้อกระทู้ ใน 'สอบถามศัลยกรรม' เริ่มโพสต์โดย Z-zero, 28 พฤศจิกายน 2014.

ดีคับ!! อยากสอบถามหน่อยคับ หาที่ทำจมูกอยู่...ใครพอจะมีที่เเนะนำบ้างคับ คนที่เชี่ยวชาญช่วยตอบหน่อย ทำที่ไหนดีทำแล้วออกมาโด่งธรรมชาติ รึป่าว? คือผมเป็นคนที่จมูกใหญ่ ปีกจมูกเยอะ คับ ดั่งก็ไม่มี เเต่ปีกจมูกมันเยอะเกินไป เลยดูไม่สโลบเอาเป็นว่ามันก็น่าเกลียดนั่นล่ะน่ะ คือพอเวลายิ้มหรือหัวเราะนี่ ออกมาหมดเลยนะคับความบาน ของจมูกเวลาอยู่กับหน้า ผมก็อยากตัดทั้งปีกเสริมจมูกให้ มันโด่งๆขึ้น พอยิ้ม ออกมา แล้วดูหล่อ ๆบ้างงงง :D

ใครที่เคยทำ ช่วย เเชร์ หน่อยนะคับ ทำที่ไหน หมอไหน

ราคาเเพงรึป่าว??

ขอบคุณคับ

2. DavidMinho

DavidMinho Junior Member Staff Member

ผมทำกับหมอเฉลิมอะครับ แต่นานแล้วคัรบสมัยราคายังไม่แรงขนาดนี้
    ตอนนี้ราคาค่อนข้างแรงแล้วก็คิวยาวครับ

สนใจหมอไหนเป็นพิเศษครับ

3. freshnight

freshnight Junior Member Staff Member

มีรูปประกอบมั้ยครับ

ถ้าแบบที่บรรยายมา (จินตนาการเอง) ก็ต้องทำเยอะ ทั้งต้องตัดแต่งจมูกให้เล็กลง ได้รูปมากขึ้น
    ปีกบาน ก็ต้องตัดปีก ถ้าปลายสั้นก็ต้องเติมเพิ่มด้วยกระดูอ่อนหลังหู
    ก็ถือว่าต้องทำเยอะอยู่ครับ ราคาก็ต้องอาจจะไม่เบาครับ

แนะนำเบื้องต้น หมอทรงยศ ดรีมคลินิกครับ ที่เห็นทำคนจมูกชมพู่ออกมาได้ดีทีเดียวครับ

4. Marcus

Marcus สมาชิกโดดเด่น

แนะนำคุณหมอสมยศ ที่ Yoskarn clinic อยู่ตรงข้าม Central world ครับ คุณหมอจะเน้นทำทรงให้ดูเป็นธรรมชาติ ให้เหมาะกับพื้นฐานจมูกเดิมของเรส ถ้าปีกจมูกกว้างมากแนะนำให้เสริมและตัดปีกจมูกพร้อมกัน จะทำให้จมูกดูคมขึ้นหน้าเปลี่ยนเลยจริงๆครับ โทรไปคุยกับคุณหมอได้ครับ 02-253-8901, 02-254-7679

5. Aoey

Aoey สมาชิกโดดเด่น

ลองศึกษาดูหลายๆ ที่ก่อนนะคะ เพื่อความมั่นใจ

6. kullacha

kullacha สมาชิกใหม่

ถ้าต้องการเเบบธรรมชาติ เเนะนำหมอเกมส์เลยค่ะ มีเพื่อนเคยไปทำมาสวยธรรมชาติดีมากๆ ^^
    ดูรีวิวก่อนตัดสินใจนะคะ https://www.facebook.com/grandmasterclinic/timeline

7. Lady Tarma

Lady Tarma สมาชิกโดดเด่น

ยศการคลีนิกค่ะ ทำแล้วออกมาดูดีแน่นอนมีคนมารีวิวให้ดูอีกแล้วทำออกมาสวยจริงๆ http://pantip.com/topic/31239854 ที่สำคัญที่นี่ขึ้นชื่อเรื่องความปลอดภัยและเปิดมานานแล้วค่ะลองโทรไปสอบถามดูนะคะ
    02-2538901

8. freshnight

freshnight Junior Member Staff Member

ดูหลายๆที่นะครับ บางที่ก็โชว์แต่สวยๆครับ
    ต้องดูดีๆดูนานๆ

9. noodok

noodok สมาชิกโดดเด่น

มีหลายที่เลยค่า ล่าสุดเห็น ไฮแจ็ค พิธีกรรายการเกย์อะคะ ไปทำที่ BDS มาหนูว่าสวยดีนะคะเหมาะกับหน้าผู้ชายดี ไม่สโลปแกนไม่เล็ก

10. ธนเดช

ธนเดช สมาชิกใหม่

ราคา
    แพงปะคับผมสนใจจะทำ ผมมีดั่งแต่ปลายจมุกใหยนิดๆหรือจมุกชมพุ่คับ แนะนำหน่อยคับ

11. ohoh_wiywnoy

ohoh_wiywnoy สมาชิกโดดเด่น

อยากแนะนำหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดา คุณหมอใจดีมากคะ มือเบา จะแนะนำและให้คำปรึกษาก่อน
    ตัดสินใจทำ คำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่ http://www.drtorpong.com

12. jeongwan srok

jeongwan srok สมาชิกโดดเด่น

13. AirportBKK

AirportBKK สมาชิกโดดเด่น

หมอดา we clinic ทรงสวยค่ะ

แบ่งปันหน้านี้