CR ฉีดหน้าเรียว สวยจัดเต็ม @Amed Clinic

ifitbaya

Junior Member
ก่อนอื่นนะคะต้องสวัสดีทุกคนก่อนที่เข้ามาอ่านรีวิวข องพี่คะ
วันนี้พี่มาเขียนรีวิวเรียกได้ว่าจัดเต็มและหมดหลายตังเพื่อความสวยที่พี่คู่ควรนะคะ
เกริ่นนำเลยพี่ไปทำสวยที่ Amed Clinic สาขาสีลม มาจ๊ะ
การทำสวยครั้งนี้เรียกได้ว่าจัดเต็มทีเดียวเพื่อไม่ใ ห้เสียเวลา
เนื่องจากช่วงนี้เป็นช่วงที่พี่กำลังลาพักร้อนอยู่เล ย พี่ไปทำอะไรที่ Amed Clinic
บ้างมาอ่านกันเลย พี่มีฉีดโบท็อกซ์ ของอเมริกาจ๊ะในครั้งนี้ บอกตรงๆเลยโบท็อกซ์ของที่นี่
พี่แนะนำอเมริการาคาไม่แ พงมากและดีสุดๆ ต่อไปพี่ก็ทำเมโสหน้าใสด้วย
สาเหตุที่ทำเนื่องจากพักนี้ไม่ค่อยมีเวลาประโคมครีมด ูแลตัวเองงานเยอะ
เป็นสาเหตุที่ทำให้หน้าดูหมองๆ ไม่ผ่อง พี่เลยทำสวยทีเดียวซะเลยไหนๆก็มีเวลาแล้ว
แถมสมัยนี้เด็กๆเค้าหน้าใส หน้าเรียว เราอายุเริ่มเข้าเลข 3 ก็ต้องดูแลตัวเองให้ดีเลยทีเดียว

ว่าแล้วก็มาชมรูป ก่อนที่พี่จะเริ่มทำทั้งหมดกันเลยดีกว่า

และรูปต่อไปนี้ คือรูปหลัง ที่พี่ได้ฉีดโบท็อกซ์ เมโสหน้าใส ในวันเดียวกันเลย

เป็นไงกันบางเห็นรูปที่2 มีตกใจพี่กันบ้างป่าว รูปที่ 2 คือรูปหลังจากที่พี่ได้ทำทุกอย่างเสร็จเรียบร้อยแล้ว
จะสังเกตได้ใบหน้าของพี่ไม่มีบวม และสามารถออกไปใช้ชีวิตประจำวันได้ตามปกติ
หน้าดูขาวใสมากขึ้น และที่สำคัญกรอกรูปหน้าพี่เรียวแบบที่พี่อยากให้เป็น เลย
ถือว่าการทำในครั้งนี้เอาพี่ปลามปลื้มไปอีกนานเลย และพี่ก็หวังว่ารีวิวของพี่จะเป็นแรงบันดาลใจ
ของผู้หญิงหรือผู้ชายที่อายุเริ่มใกล้เลข 3 หันมาดูแลตัวเองให้มากขึ้นนะ สู้ๆกันคะทุกคน

Kamkung_12

11 ธันวาคม 2013
ดูเล็กลงจริงๆด้วย แถมหน้าก็ใสขึ้นอีก อันนี้ฉีดครั้งเดียวหรือต้องไปฉีดซ้ำอีกคะ :)

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ฉีดโบท็อกซ์ไม่บวมอยู่แล้วครับ

หากพี่ลิฟท์หน้าอีกนิด จะเด็กเด้งกว่านี้อีก

แต่นี่ก็ดูดีครับ

redpokkadot

สุดยอดเลยคะพี่ หน้าเรียวลงเลย อร๊ายยอิจฉา :D

dolby.jaji

ดูแลตัวเองดีจัง แต่หน้าเรียวมาก ชอบๆ

0pEL

Administrator
ฉีดโบท็อกซ์หน้าไม่บวมครับ จะมีก็แค่รอยเขียว ๆ เหลือง ๆ ประมาณพกช้ำอ่ะครับ แต่ถ้าฉีดเมโสลดไขมันที่หน้าจะบวมครับ

datoki.99

16 ธันวาคม 2013
0pEL โพสต์ว่า:
ฉีดโบท็อกซ์หน้าไม่บวมครับ จะมีก็แค่รอยเขียว ๆ เหลือง ๆ ประมาณพกช้ำอ่ะครับ แต่ถ้าฉีดเมโสลดไขมันที่หน้าจะบวมครับ
ผมขอรบกวนถามต่อครับ หน้าจะบวมประมาณกี่ถ้าฉีดเมโส กำลังสนใจอยากฉีดครับ

ifitbaya

freshnight โพสต์ว่า:

หากพี่ลิฟท์หน้าอีกนิด จะเด็กเด้งกว่านี้อีก

พี่ก็กำลังสนใจอยู่เลย แต่ขอพักหน้าแปปนึง ถ้าไว้พพี่ไปทำมา ว่างๆจะมารีวิวให้ชมกันคะ =)

0pEL

Administrator
ประมาณ 3-7 วันครับ อาการบวมขึ้นอยู่กับแต่ละคน รวมถึงไขมันที่มากหรือน้อยด้วยครับ

freshnight

freshnight โพสต์ว่า:

รอติดตามนะครับ ขอบคุณที่มารีวิวแบ่งปันกันครับ

freshnight

0pEL โพสต์ว่า:
1-2สัปดาห์ครับ ขึ้นอยู่กับ หลายปัจจัย เช่น ร่างกายแต่ละคน ปริมาณที่ฉีด น้ำยาที่ฉีดครับ

panarai.peela

หน้าเรียวและดู ใสขึ้นมากเลยอ่า ทำแบบนี้แพงมากมั๊ยค่ะ

freshnight

อย่าลืมมาอัพเดทนะค้าบ มีคนรอติดตามอยู่ครับ

Mintiezzi

เข้ามารอชมด้วยคนค่ะ อย่าลืมมาอัพเดรตนะคะ

ifitbaya

ขอบคุณทุกคนจ๊ะที่แวะเข้ามาชมพี่

Putchynuna

ราคาเท่าไหร่หรอคะ แอบอยากฉีดเมโสเหมือนกัน

ด้านบน ด้านล่าง