อยากเสริมจมูกค่ะ ช่วยแนะนำหน่อย

Piccolina

Junior Member
27 พฤศจิกายน 2013
รบกวนช่วยดูรูปหน้าให้หน่อยนะคะส่วนใหญ่มีแต่คนทักว่ าจมูกสั้นถ้าไปเสริมจมูกแร้วจะออกมาไม่สวย กังวลยุเหมือนกัน ในใจก้อมีแบบจมูกที่อยากทำแต่ไม่แน่ใจว่าจมูกแบบนี้ค วรจะเลือกเสริมแบบไหนถึงจะเข้ากับหน้าอ่ะคะ รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
จมูกสั้นก็เสริมได้ครับ

ทำให้เหมาะสม ให้พอดี ก็สวยได้ครับ

แต่อาจจะไม่ได้ปลายยาว จมูกหยดน้ำ

หากเนื้อไม่อำนวยครับ

แต่หากได้หมอที่เก่งๆ ก็สวยขึ้นได้ครัับ

Piccolina

freshnight;n3614 โพสต์ว่า:
จมูกสั้นก็เสริมได้ครับ ทำให้เหมาะสม ให้พอดี ก็สวยได้ครับ แต่อาจจะไม่ได้ปลายยาว จมูกหยดน้ำ หากเนื้อไม่อำนวยครับ แต่หากได้หมอที่เก่งๆ ก็สวยขึ้นได้ครัับ
ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำ คิดว่าจะไปเสริมจมูกกับหมอเฉลิมค่ะ แต่คิวยาวมากเปิดจองคิวอีกที วันที่2 มี.ค. 57 ค่ะ แต่ก้อจะรอ ตอนนี้ลงรูปแล้วรบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Piccolina

นี่เปนแบบจมูกที่อยากทำค่ะ อายนิดๆนะคะเนี่ยเพราะที่เลือกมาจมูกระดับซุปตาร์เรย 555 แต่ไม่รู้ว่าจมูกแบบขวัญจะทำได้ไหม ยังงัยช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ

0pEL

Administrator
ถ้าอยากได้จมูกเหมือนแบบ ต้องทำกับคุณหมอที่มีฝีมือและประสบการณ์ในการเหลาซิลิโคนเลยอ่ะครับ สำหรับคุณหมอเฉลิมที่จขกท. จะไปทำ คิดว่าทำได้แน่ครับ เอาใจช่วยนะครับ

Piccolina

0pEL;n3681 โพสต์ว่า:
ถ้าอยากได้จมูกเหมือนแบบ ต้องทำกับคุณหมอที่มีฝีมือและประสบการณ์ในการเหลาซิลิโคนเลยอ่ะครับ สำหรับคุณหมอเฉลิมที่จขกท. จะไปทำ คิดว่าทำได้แน่ครับ เอาใจช่วยนะครับ
ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำแนะนำ จมูกแบบขวัญถ้าจะเสริมตามแบบที่เลือกจะต้องเสริมปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังหูหรือเปล่าคะ เพราะว่าเปนคนจมูกสั้นกลัวเสริมออกมาแล้วปลายมันเชิดอ่ะคะ

0pEL

Piccolina;n3683 โพสต์ว่า:
ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำแนะนำ จมูกแบบขวัญถ้าจะเสริมตามแบบที่เลือกจะต้องเสริมปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังหูหรือเปล่าคะ เพราะว่าเปนคนจมูกสั้นกลัวเสริมออกมาแล้วปลายมันเชิดอ่ะคะ

ถ้าเสริมกับคุณหมอเฉลิมอาจไม่ต้องก็ได้ครับ ถ้าเนื้อจมูกคุณขวัญพอ แต่เท่าที่ดูน่าจะพออยู่นะครับ ยังไงวันที่ได้ไปทำ ปรึกษากับคุณหมอเฉลิมอีกทีก็ได้ครับ

Piccolina

0pEL โพสต์ว่า:
Piccolina;n3683 โพสต์ว่า:

ถ้าเสริมกับคุณหมอเฉลิมอาจไม่ต้องก็ได้ครับ ถ้าเนื้อจมูกคุณขวัญพอ แต่เท่าที่ดูน่าจะพออยู่นะครับ ยังไงวันที่ได้ไปทำ ปรึกษากับคุณหมอเฉลิมอีกทีก็ได้ครับ
ขอบคุณค่ะ ต้นเดือนหน้าขวัญว่าจะเข้าไปปรึกษากับคุณหมอเฉลิมค่ะว่าจะทำแบบไหนถึงจะเข้ากับหน้า เดวคุณหมอบอกว่ายังงัยจะมาเล่าให้ฟังนะคะ. แต่กว่าจะได้เสริมจิงๆก้ออีกหลายเดือนเลยค่ะเพราะคิวยาวมาก. แต่ก้อจะรอค่ะ

0pEL

รอฟังคุณขวัญนะครับ ^_____^

ด้านบน ด้านล่าง