ดูดไขมัน ดูดไขมันกับหมอแก้ว Amed Clinic ลดจริงไหม ใครเคยทำบ้าง

taddaow.star

สมาชิกใหม่
21 สิงหาคม 2014
เราเป็นคนที่มีน้ำหนักตัวเยอะมากๆ หรือเรียกง่ายๆ ว่า อ้วนนั้นแหละ เราก็พยายามลดน้ำหนักอยู่หลายวิธีนะแต่ก็ยังไม่ค่อยได้ผล เราจึงคิดที่จะไปดูดไขมัน ที่ Amed Clinic เพราะเห็นคนไปทำเยอะมาก แต่เราไม่ค่อยแน่ใจว่าถ้าไปทำแล้วน้ำหนักจะลดจริงๆ มั้ย เพราะกลัวเสียเงินฟรี เพื่อนๆ คนไหนเคยไปทำที่นี่มาบ้างค่ะ แล้วน้ำหนักลดจริงๆ หรือป่าว เราจะได้ไปทำบ้าง จะได้ผอมๆ แบบคนอื่นเขาสักที

conan

สมาชิกโดดเด่น
22 กรกฎาคม 2014
เคยอ่านรีวิวการดูดไขมันจากห้องรีวิว มีการรีวิวจากคนที่เคยไปทำมากับหมอแก้วนะคะ ดูดีมากๆเลย หรือไม่ก็ลองโทรไปปรึกษากับคุณหมอก่อนก็ได้นะคะ

aoa205

สมาชิกใหม่
ก็ลองเข้าสอบถามที่ Amed Clinic เลยคะ ง่ายดี

duangkamol

27 กุมภาพันธ์ 2015
อยากทำแต่กลัวค่ะ เห็นข่าวว่าดูดไขมันแล้วเสียชีวิตบ้างนู่นนี่นั่น เลยยังไม่กล้าลอง
ถ้าใครพอมีความรู้หรือไขข้อสงสัยช่วยแนะนำหน่อยค่ะ หาความรู้จ้า

salapao

การดูดไขมันก็เป็นส่วนหนึ่งที่จะช่วยให้เราผอมได้แต่เราคิดว่าถ้าไปดูดแล้วคุณก็ยังคงใช้วิธีการกินในแบบเดิมๆโดยไม่ดูแลตัวเอง เราคิดว่าการดูดไขมันไปก็เสียตังฟรีอยู่ดี เพราะฉะนั้นการดูดไขมันก็น่าจะเป็นตัวช่วยอย่างหนึ่งแต่ก็คงไม่ทั้งหมดถ้าเราไม่ดูแลตัวเอง

manoon

แฟนผม อยากดูดไขมันครับแต่ผมไม่อยากให้ทำเพราะกลัวจะมีผลข้างเคียง ถ้ายังไงมีคำแนะนำพอที่จะทำให้ผมเปลี่ยนใจก็บอกต่อๆกันด้วยนะครับ

sujita

ถ้าคลินิกมีการรับรองผลก็น่าจะลดได้จริงๆนะ

ปรียาภา

ลองหัดมาควบคุมน้ำหนักด้วยวิธีของตัวเองดุก่อนไหม เพื่อว่าจะได้ไม่ต้องเสียตังและเจ็บตัวด้วย
ถ้าคิดว่าจะทำอย่างจริงจังนะ ลดได้แน่นอนคะไม่ต้องพึ่งหมอด้วย

ninew19

เคยหาข้อมูลการดูดไขมันเหมือนกันคะ แต่แฟนไม่อยากให้ทำกลัวอันตราย ก็เลยหันมาออกกำลังกายแทน แต่สำหรับใครที่เร่งรีบก้น่าลองนะคะ เห็นว่าคลินิกเขารับประกันให้ด้วย

poyza

จริงค่ะ พี่สาวเราไปทำมาแล้ว

pinyada6

16 มิถุนายน 2015
Vaser
ข้อดี = ดูดไขมันได้มาก ทำได้ทุกส่วนเสียเลือดน้อยมาก จุดเจาะเล็กแทบไม่เห็นแผลเป็น เห็นผลดีในไขมันก้อนใหญ่image.jpg

ด้านบน ด้านล่าง