“แตงโม ภัทรธิดา” ปัดเป็นต้นเหตุ “มาช่า” ถอนตัวละครเพลิงดาว

admin

Administrator
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
หากถามถึงดาราที่มีแต่ข่าวด้านลบมากมายนั้น คงหนีไม่พ้น แตงโม ภัทรธิดา เพราข่าวดี ๆ แทบจะไม่มี ล่าสุดที่มีข่าวว่าเจ้าตัวเป็นนางเอก ม. สั่งตัดชุดแล้วไม่จ่ายเงิน นั้น “จริง ๆ แล้วโมขำมากนะ คือเราลงรูปไปหลายวันแล้ว แล้วอยู่ดี ๆ รูปนั้นก็โดนกระหน่ำว่าชุดนี้แหละที่ไม่จ่ายเงินเขา เราก็คุยกับเพื่อนว่าเราซื้อมา 200 เองนะ ทำไมเราจะไม่จ่ายเงินเขาอ่ะ เราก็ว่ามันแปลก เลยให้เพื่อนไปสืบว่าอ๋อ จริง ๆ เรื่องมันคืออย่างนี้ เราก็เลยรู้ว่าอะไร ๆ ก็โมจริง ๆ ด้วยเนอะ แต่โมก็ต้องขอบคุณเจ้าของร้านเสื้อที่เขาจำได้ว่าแล้วมาคอมเม้นใต้ภาพว่า เสื้อสองตัวนี้เป็นของร้านเขา ก็ขอบคุณมากที่ออกมาพูดให้ค่ะ ถามว่าน้อยใจไหมที่เรื่องแบบนี้ก็ต้องเป็นโม ไม่นะคะ ความจริงก็คือความจริงค่ะ” อีกกระแสที่แรงพอ ๆ กัน เรื่องละครเพลิงดาว ที่มีคนคิดว่าบทสาวโมเด่นกว่าซุปตาร์รุ่นใหญ่มาช่า จนถึงขั้นทำให้มีการถอดถอนตัวกันไป “ตอนนี้ก็ถ่ายไปได้นิดหน่อยค่ะ เพิ่งเริ่มเปิดกล้อง แต่ทุกคนที่เป็นทีมงานและพี่นักแสดงก็รู้จักกันมาอยู่แล้ว ไม่ถึงกับต้องทำความรู้จักกันใหม่ซะทีเดียว ทุกอย่างราบรื่น แฮปปี้ดีค่ะ ห่างละครไปนานต้องเคาะสนิมเยอะไหม จริง ๆ ตอนแรกโมคิดว่ามันคงต้องเคาะเยอะแน่เลย แต่ด้วยความที่บทตอนแรกไม่ค่อยยากมาก […]

The post “แตงโม ภัทรธิดา” ปัดเป็นต้นเหตุ “มาช่า” ถอนตัวละครเพลิงดาว appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

ด้านบน ด้านล่าง