กิจกรรม YES WE ARE กับ VR Clinic

Ellielisa

สมาชิกใหม่
16 พฤษภาคม 2014
อยากเอาผิวเปลือกส้มออกมากๆค่ะ :( ลุ้นนนนนๆ

RuangkhawKA

สมาชิกใหม่
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆนะค่ะ ไม่รู้ว่าจะได้รับสิทธิ์นั้นหรือเปล่า อยากต้นขาเรียวๆ ขาสวยๆ เอาให้โลกตะลึงไปเลยค่ะ!

Essoeieiiz

สมาชิกใหม่
อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น เพื่อเปิดโอกาสให้กับตัวเองในงานต่างๆ

manniii

สมาชิกใหม่
อยากมีจมูกที่ได้รูปครับ เพราะที่เป็นอยู่ใหญ่บาน เหมือนชมพู่มากๆเลยครับ โดนเพื่อนล้อตลอดเลย

GaThium

สมาชิกใหม่
ยกมือลงสมัครด้วยคนนะคะ ขอโอกาสพิจารณาด้วยนะคะ
หากได้รับโอกาสในการปรับปรุงใบหน้าจากผู้เชี่ยวชาญถือเป็นเกียรติอย่างยิ่งค่ะ
ขอขอบคุณผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ ทั้งเวบโดดเด่น และ VR Clinic นะคะ

Boosbakon

สมาชิกใหม่
10 กรกฎาคม 2014
สนใจเข้าร่วมกิจกรรมค่ะ
ขอบคุณทางเวปโดนเด่นและ vr clinic
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆค่ะ

ParitatParitat

สมาชิกใหม่
สนใจเข้าร่วมกิจกรรมค่ะ
ขอบคุณทางเวปโดนเด่นและ vr clinic

ยังไงก็ขอโอกาสด้วยนะคะ ^^

NoikaewNoikaew

สมาชิกใหม่
อยากเป็นหนึ่งในผู้โชคดีที่จะมีโอกาสได้เปลี่ยนแปลงตัวเอง
ขอบคุณทางเวปโดดเด่นและทาง vr clinic ด้วยนะคะ

vunsense

สมาชิกใหม่
สนใจร่วมสนุกกับกิจกรรมนี้คะ อยากใส่กระโปรงสวยๆกางเกงขาสั้นสวยๆกับเขาบ้างคะ

tang-may

สมาชิกใหม่
เป็นคนหน้าอกเล็กและห่าง อยากร่วมกิจกรรมดีๆในครั้งนี้จังค่ะ

Ratiya

สมาชิกใหม่
อยากเป็นส่วนหนึ่งของกิจกรรมดีๆ ที่ทางเว็ปโดดเด่นและVR clinic นำเสนอ และอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้มั่นใจในสังคมมากขึ้นค่ะ

Helen Lee

สมาชิกใหม่
สนใจเข้าร่วมกิจกรรม อยากน่องเรียวค่ะ
ขอบคุณทางเวปโดดเด่นและVR clinic นะคะ

sanitassr

สมาชิกใหม่
ขอบคุณกิจกรรมดีดีจาก DodeDen และ VR Clinic :inlove::makeup::h:

Applesloute

สมาชิกใหม่
13 พฤศจิกายน 2014
กิจกรรมดีดี ที่ให้คนไม่มีโอกาสได้มีโอกาสอีกครั้ง ^^

tadagul

สมาชิกใหม่
18 พฤศจิกายน 2014
ขอเข้าร่วมกิจกรรมค่ะ อยากสวยสักครั้ง

ด้านบน ด้านล่าง