ดูดไขมัน จะเป็นเจ้าสาวอีก5เดือนคะ รบกวนปรึกษาหน่อยคะ

ice-ice

สมาชิกใหม่
13 สิงหาคม 2014
พอดีว่าอีก 5 เดือนจะแต่งงานแล้วคะ นับจากวันนี้ก็เหลือเวลาอีกแค่ 2 เดือนจะต้องไปตัดชุดเจ้าสาวแล้ว มีวิธีไหนช่วยให้ผอมเร็วๆบ้างอะคะ อย่างพวกเวเซอร์นี้ น้ำหนักกับสัดส่วนลดแน่นอนไหม กลับมาอ้วนอีกไหมคะ แล้วมีที่ไหนแนะนำไหมคะ
ไม่อยากเป็นเจ้าสาวแขนใหญ่ ตัวใหญ่ วันที่จะไปตัดชุดไม่เท่าไหร่ กลัววันแต่งเนี้ยแหละคะ ออกกำลังกายก็ไม่ทันเพราะต้องเตรียมนั้นนี้ รบกวนผู้รู้หน่อยนะคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ถ้าดูไขมันเนี่ย มันดูได้เฉพาะจุดครับ ถึงแม้ว่าจะบอกว่าดูดทั้งตัวมันก็ไม่หุ่นเป๊ะ เฟริมเหมือนออกกำลังกายหรอกครับ

เวเซอร์ เหมาะกับคนที่มีส่วนเกินเฉพาะจุดครับ ที่ลดยาก เอาไม่ลงเป็นจุดๆไป

หากดูดไขมันแล้วสัดส่วนลดลงแน่นอนครับ

แต่ดูดไขมันก็ต้องพักฟื้นนะครับ ช่วงสองเดือนนี้อาจจะเสียงานอย่างอื่นไปอีก

แนะนำควบคุมอาหารบวก ออกกำลังกายครับ 2 เดือนถ้าตั้งใจจริงได้มากกว่า 5 โล อีกนะครับ

ice-ice

สมาชิกใหม่
13 สิงหาคม 2014
ตอนนี้ก็ศึกษาข้่อมูลอยู่อ่าคะ ไม่รู้ว่าอะไรดีกว่ากันแต่ที่เห็นพูดกันเยอะคือ Vaser กับ Bodytite คืออ่านตามเว็บแล้วก็กลายเป็นแยกไม่ออกว่าคืออะไรกันแน่อ่าคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
บอดี้ไทด์ ดีกว่าครับ เพราะมันจะทำการกระชับไปในตัวครับ

คือมาใหม่ ราคาสูงกว่า ประสิทธิภาพโอเคกว่าครับ

ด้านบน ด้านล่าง