อยากสอบถามเรื่องลดโหนกแก้มค่ะ

Yoojiho

สมาชิกใหม่
12 มิถุนายน 2014
อยากสอบถามเรื่องลดโหนกแก้มค่ะควรทำกับหมอไหนดีค่ะ ( แต่ในใจอยากทำ หมอจุฑา ค่ะ ) แต่ที่อ่านๆมาเค้าบอกว่านานกว่าจะได้ทำอ่ะ มีใครเคยทำกับหมอจุฑาแล้วบ้างค่ะ มาเล่าให้ฟังหน่อยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เคยทำกับหมอสุทัศน์ครับ ที่ยันฮีครับ ออกมาก็โอเคครับ ไม่ได้เล็กเรียวขนาดที่อยากได้
แต่ก็โอเคกว่าเดิมอยู่ครับ

Yoojiho

สมาชิกใหม่
12 มิถุนายน 2014
แต่ของเรามีปัญหาที่ดหนกแก้มข้างหนึ่งใหญ่กว่าอีกข้างจากอุบัติเหตุเคยไปปรึกษาที่ยันฮีแล้วค่ะ คุงหมอแนะนำว่าทำไม่ได้อ่ะ แต่เราจำไม่ได้ว่าหมอคนไหนอ่ะ เลยไม่รู้จะทำยังไงดีแล้วค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แต่ของเรามีปัญหาที่ดหนกแก้มข้างหนึ่งใหญ่กว่าอีกข้างจากอุบัติเหตุเคยไปปรึกษาที่ยันฮีแล้วค่ะ คุงหมอแนะนำว่าทำไม่ได้อ่ะ แต่เราจำไม่ได้ว่าหมอคนไหนอ่ะ เลยไม่รู้จะทำยังไงดีแล้วค่ะ

เพราะสำหรับโหนกแก้ม หากเคยแตก แล้วส่วนใหญ่หมอไม่ค่อยอยากรับครับ

เป็นเคสใหญ่อยู่แล้ว สงสัยกลัวออกมาไม่ดี ไม่คุ้ม
หมอท่านอื่น ลองปรึกษา หมอจุฑา หมอกมล โรงพยาบาลกมล ครับ

oilly

สมาชิกใหม่
16 กรกฎาคม 2014
ลองไปปรึกษาหลายๆที่นะค่ะ ส่วนตัวมีเพื่อนทำโหนกเยอะ ที่หมอจุฑาค่ะ ทำสวย ออกมาดีมาก แต่ศัลยกรรมล้วนมีความเสี่ยงทั้งสิ้นนะค่ะ ยังไงลองไปปรึกษาหมอ ดูก่อนนะค่ะ แล้วค่อยว่ากันอีกทีนะค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง