รีวิวเสริมหน้าอก กับหมอทนงศักดิ์@เอเชียคลินิกค่ะ

milky

สมาชิกใหม่
30 กรกฎาคม 2014
สวัสดีค่ะ วันนี้มารีวิวทำหน้าอกค่ะ ก่อนหน้านี้เป็นคนที่ไม่มีหน้าอก ใส่อะไรแล้วไม่ค่อยสวย ไม่ค่อยมั่นใจ แต่พอทำหน้าอกกับที่นี่@เอเชียคลินิก ชอบมากค่ะ..ขอบคุณที่นี่จริงๆค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ :sweating::sweating:
รูปหลังนะค่ะ..:p;)

nicenessy

สมาชิกโดดเด่น
19 พฤษภาคม 2014
อันนี้ฉีดฟิลเลอร์หรือว่าซิลิโคนค่ะเนี่ย แล้วทำไปกี่ CC คะ อยากบอกว่ามันสะบึ้มมากกกกก

milky

สมาชิกใหม่
30 กรกฎาคม 2014
อันนี้ฉีดฟิลเลอร์หรือว่าซิลิโคนค่ะเนี่ย แล้วทำไปกี่ CC คะ อยากบอกว่ามันสะบึ้มมากกกกก
เสริมซิลิโคนค่ะ 350 CC ค่ะ :giggle::giggle:

ด้านบน ด้านล่าง