รีวิว ปากบนกระจับ ปากล่างบาง ที่ Dmor clinic สาขาลาดพร้าว

beyobi

สมาชิกโดดเด่น
18 กรกฎาคม 2014
สวัดดีครับ วันนี้มารีวิวปากกระจับ ปากบาง ให้เพื่อน ๆ ดูครับ ใจที่คิดไว้ไม่อยากได้บางมาก แค่บนเป็นรูปทรงกระจับ ปากล่างบาง แค่นั้นก็พอครับ หาข้อมูลเยอะมากกกกกก.......

ที่หาเยอะไม่ใช่หมอนะ หารูปทรงที่ต้องการ 55555++++

ส่วนหมอน่ะ ดู ๆ ๆ ไม่กี่ท่าน แล้วก็มาจบลงที่ Dmor clinic เพราะเพื่อนแนะนำที่นั้น ก็โอเคร ได้ปรึกษาทาง line กับ พนง. ที่นั้นก็โอเคขึ้น เลยตัดสินใจโอนเงินจองคิวทำ แต่....ๆๆๆๆ เรื่องรูปทรงก็ยังไม่จบ ยังคงหาต่อไป ว่าจะเอาแบบไหนดี แต่ไม่เอาบางเกินแน่ ๆ ใจไม่ชอบ ทำออกมาต้องจิตตกแน่เลย ถ้าออกมาบางเกิน

ฟิ้ววววว.... มาถึงวันทำเลยดีกว่า เอ่อ เราลืมบอก เราได้ราคาลด 50% เพราะรู้จักกับ พนง ที่นั้น ทำบนล่าง 18000.- ครับ
ราคาก็กลางๆ ถือว่าไม่แพง และก็ไม่ถูก ที่คิดไว้ วาดฝรร.. ในในจินตนาการคือ คลินิกเล็ก ๆ ห้องแถว เเพราะราคากันเอง..

แต่ต้องตกใจ เพราะสาขาที่ต้องไปผ่าตัดคือ สาขา Day spa เรียบด่วยรามอินทรา คือมันหรูมาก คิดในใจ เอ่อ ราคานี่ขายได้ไง กับการบริการและสถานที่ระดับนี้ ( ก็เข้าใจนะ คลินิกเปิดใหม่ คงคิดโปร เรียกลูกค้าก่อน) ต่อไปคงแพงหูฉี่แน่เบยยย....

มาถึงวินาทีที่ตัดสินใจเลือกปากที่ต้องการ เอารูปไปให้หมอดูเยอะมากกก จบลงด้วยคำพูดว่าอยากได้ประมาณไหน 5555++

และเซนต์เอกสารยินยอม ขึ้นเขียง.... โดนกระหน่ำฉีดยาชา คือ รัวมาเป็น 10++ เข็ม สาหัสเลยทีเดียว 555+++........

ทำสักประมาณ 1 ชม. ได้นะ ผลที่ออกมาก็เป็นแบบนี้นะ หลังทำลงมาให้เพื่อนที่นั่งรอถ่ายให้

และนี่ก่อนทำ

( คือ ลงสลับไหมนิ ต้องลงก่อนทำก่อนมะ 5555..)
เอาเถอะ^^^^

อันนี้รูปวันแรกครับ

เดี๋ยวอาการเป็นยังไง มาอัพให้ดูทุกวันเลยยย ( ถ้ามีเวลามานั่งเล่นนะ)

" เพื่อน ๆ มีวิธีดูแลตัวเองยังไง หลังทำปาก มาแชร์กันหน่อยนะ ผมอยากหายเร็ว ๆ "

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
รอชมนะครับ

ดูแลทำปากง่ายๆครับ

หลังรับประทานอาหาร ล้างแผลให้สะอาดด้วยน้ำเกลือ ซับให้แห้ง แล้วทาเคลือบด้วยวาสลีน

เจ็บน้อยกว่าเป็นร้อนในอีกครับ

beyobi

รอชมนะครับ

ดูแลทำปากง่ายๆครับ

หลังรับประทานอาหาร ล้างแผลให้สะอาดด้วยน้ำเกลือ ซับให้แห้ง แล้วทาเคลือบด้วยวาสลีน

เจ็บน้อยกว่าเป็นร้อนในอีกครับ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคราฟฟฟฟฟฟฟฟ

beyobi

วันที่ 2 มาแล้วคราฟฟฟฟ

เดี๋ยวเย็น ๆ มาลงเพิ่ม คริๆ

beyobi

มามาแล้วครับผม หลายวันเลยยยยยย
มามาแล้วครับ มาอัพเดท หลาย ๆ วันเลย

วันที 2 ช่วงเย็น

วันที่ 3

วันที่ 4

วันที่ 6

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
บวมเยอะเหมือนกันนะครับ

ขอให้ยุบไวๆครับ

Nanny

ทำออกมาดูดีมากเลยค่ะ

sujittra.159

แผลหลังทำปากดูน่ากลัวมากค่ะ หายไวๆนะคะ :)

ด้านบน ด้านล่าง