รีวิว รักษาหลุมสิวด้วยเทคโนโลยีใหม่ ที่ Dmor clinic สาขาลาดพร้าว 4

ITpatter

สมาชิกโดดเด่น
17 พฤษภาคม 2014
ฮาโหลๆ เพื่อนๆชาวโดดเด่น.......
ครั้งก่อนๆรีวิวศัลยกรรมไปเยอะมากแล้วว วันนี้ฤกษ์งามยามดีพระอาทิตย์ขึ้นเช้าพระจันทร์ขึ้นเย็น!!!

สำหรับตัวอิฐเองนั้นมีปัญหาหลุมสิวและรอยสิวค่อนข้างเยอะมากๆ ทำมาหลายที่หลายอย่างหลายคอร์สก็ไม่หาย
อย่างที่เคยบอกในกระทู้ก่อนๆว่า แฟนทำงานในวงการศัลยกรรม มันก็มาเป่าหูให้ลองเลเซอร์ตัวนี้ดู
ตัวนี้จะคล้ายๆกับพวก Fraxel,Fine Scan,E-mattric เลเซอร์ตัวนี้จะมี ลักษณะจะเป็นเข็มเล็กๆแต่ไม่เจ็บเลยย
ส่วนคลีนิคที่อิฐเลือกทำนั้นอยู่ในย่านแหล่งช็อปปิ้งของวัยรุ่นส่วนใหญ่ครับ คลีนิคจะอยู่ตรงข้ามกับยูเนี่ยนมอลล์ครับ
ป้ายใหญ่สังเกตุได้ชัดเจน(มั้งงง!!!)555

วันนี้อิฐก็เลยหาคุณสมบัติของเจ้าเลเซอร์ตัวนี้มาให้อ่านกัน
Laser ตัวนี้ช่วยกระตุ้นผิวหน้าให้ตึงขึ้นด้วยคลื่น Radio Frequency ลงลึกถึงระดับเซลส์ผิว สยบปัญหาหลุมสิวและรอยแผลเป็นที่เกิดจากสิว อีกทั้งช่วยยกกระชับผิวหน้าให้กระชับและอ่อนกว่าวัย ( แต่อิฐจำชื่อไม่ได้ขอโทดที) สอบถามที่คลินิกเอาเนอะ^^

มาดูรูปหนังหน้าจิงๆ กันเล้ยยยยย

หลังทำทันที เสร็จปุ๊บคว้าหาโทรศัพท์ปั๊บบบ!!!

และแล้ววว... ก็ผ่านไป1ชั่วโมงง

ชอบตรงที่เจ้าเลเซอร์ตัวนี้ทิ้งรอยแดงไว้แปบเดียว นั่งเม้ามอยกะคุณหมอเผลอแปบเดียวรอยแดงจางลงเยอะมากกก

มาดูรูปเรียงกันดีก่าาาาาา

เมื่อวานซืน 17:58 อัปโหลด
ดาวน์โหลด(110.8 KB)

คราวนี้ก็นั่งนั่งวันนับคืนดูว่าจะเป๊ะเหมือนที่ขนานนามกันไว้รึป่าววววว
แต่ ณ ตอนนี้นั่งปลื้มกะรอยแดงที่หายไปเรื่อยๆๆ ไม่ทิ้งรอยแดงข้ามคืน เหมือนเลเซอร์ตัวอื่นๆ
ไม่แสบ ไม่ร้อน ไม่นู่น ไม่นี่ ไม่นั้น ไม่@#%^&*(*&^$#$^& ไม่รู้จะบรรยายไงดี แต่มันว้าวววววอ่ะ
ไม่อยากจะโม้!! ตอนนี้โบกหน้าได้แล้ว 5555

ITpatter

มาอัพเดทอาการครับ วันนี้รอยแดงหายไปหมดแล้ว แต่งหน้าได้แล้วเย่ ๆ ๆ ๆ จัดเต็มไปเบยยยยย

รอรอรอรอรอรอรอรอรอ นับวันรอให้มันใส ๆ เนียน ๆ สักที จะได้ไม่ต้องพึ่ง 360 คริๆ

นั่งหาจุดที่มันเปลี่ยนแปลง ทำรูปก่อนหลังมาให้ดู มันดีมากอ่ะ แค่วันเดียบว ดีขึ้นมาก ๆ แล้วววว

ITpatter

วันนี้ครับ วันที่ 3 เริ่มฟูแล้ว หลุมเริ่มเต็ม 55555 มันน่าจะโอนะตัวนี้ ว่าป่ะ

paaTum*

โห ดีขึ้นเยอะเลย
อยากทำมั่ง แต่คงต้องเก็บเงินยาวๆ

ปล.อิจฉาขนตา 5555555

ITpatter

โห ดีขึ้นเยอะเลย
อยากทำมั่ง แต่คงต้องเก็บเงินยาวๆ

ปล.อิจฉาขนตา 5555555
แฮะ ๆ ราคาก็เรดเอาการ ครั้งละ 6000 อ่า

macnolee

9 มิถุนายน 2014
ดีขึ้นจริงด้วยค่ะ แล้วต้องทำกี่ครั้งค่ะเนี่ย

ITpatter

ดีขึ้นจริงด้วยค่ะ แล้วต้องทำกี่ครั้งค่ะเนี่ย
คืนหมอแนะนำ 4-6 อ่า ผมรอดูครั้งนี้ ว่ามันจะดีขึ้นขนาดไหน เพราะราคาสูงเอาการ แต่ถ้าทำแล้วมันดีจริงก็จะลงคอร์สไปเลย เพราะผมว่าคุ้มอยู่ เรื่องหลุมสิวนิ รักษายาก

ITpatter

เหมือนวันนี้ ถ่ายรูปไม่ค่อยชัดเลย มาเปิดดูในคอม แถมแต่งหน้ามาแล้วด้วย เดี๋ยวพรุ่งนี้ ถ่ายใหม่ ^^^

ITpatter

วันที่ 4 แล้ว เริ่มดีขึ้นมาอีกนิดนึง

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
น่าสนใจมากน้องพัตเตอร์

ดีตรงไม่ต้องห่วงว่าจะเป็นสเกตนี่ละ

ด้านบน ด้านล่าง