ใช้เวลาไม่ถึง 30 นาที ก็มีหน้าเรียวได้ แบบไม่น่าเชื่อ!!! เพราะเธอทำสิ่งนี้

yamyamsjelly

สมาชิกโดดเด่น

ขึ้นชื่อว่าผู้หญิง ก็มักจะคอยดูแลตัวเองให้ดูดีอยู่เสมอ ทั้งเสื้อผ้าหน้าผม ถ้าปล่อยให้โทรมก็คงทำให้ความมั่นใจหายไป ยิ่งใบหน้าถือเป็นสิ่งแรก ๆ ที่หลายคนมักดูแล แต่ปัญหาหน้าบาน หน้ากว้าง เหนียงเยอะ แก้มป่อง คงไม่ได้ดูแลตัวเองเฉย ๆ แล้วแก้ได้แน่นอน
แต่ปัจจุบันมีเทคนิคศัลยกรรม แบบพักฟื้นน้อยแสนน้อย หรือเรียกได้ว่าแทบไม่มีอาการบวม เจ็บ ช้ำ แต่อย่างใด เหมือนแค่นอนตื่นมาก็สวยได้เลยอะไรอย่างงั้น

เรียกว่าการ ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม เป็นการกำจัดถุงไขมันที่อยู่ในบริเวณแก้มออกไป ทำให้ผู้ที่เข้ามาทำมีใบหน้าที่สวย เรียว จากแก้มป่อง หน้าบาน ก็เป็นหน้าเรียว เพรียว สวย ได้โดยใช้เวลาผ่าตัดแทบไม่ถึง 30 นาที
สำหรับ แยม สาวสวยเน็ตไอดอลที่น่ารักสดใส จนมียอด Follow จากหนุ่ม ๆ ตามกันเพียบ ด้วยความน่ารัก ที่ปนเซ็กซี่นิด ๆ ของแยม ทำให้หลายคนกดติดตามกันแบบไม่ต้องคิด

“เห็นหนูตัวเล็กแบบนี้ แต่หนูก็ไม่มั่นใจแก้มตุ่ย ๆ กับเหนียงของตัวเองเลยนะคะ เวลาถ่ายรูปก็มีต้องใช้แอปบ้างอะไรบ้าง”

“พอได้เข้ามาทำก็รู้เลยว่าตื่นมาแล้วสวยเป็นยังไง 55555555 เวอร์ไปมั้ย แต่มันคือเรื่องจริง เพราะหนูไม่รู้เจ็บหรือปวดเลยนะคะ ตอนแรกคิดว่าจะเจ็บเหมือนผ่าฟันคุดไง”

bebells

14 มิถุนายน 2017
ไม่ทำก็น่ารักอยู่เเล้วนะนิ เเต่พอทำยิ่งน่ารักเลย

boyas46

17 พฤศจิกายน 2017
เจ็บไหมคะ อยากทำ

ด้านบน ด้านล่าง