ฉีดลดแก้มที่ไหนดีคับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
โยนมาอีกละ
ส่วนตัวเคยฉีดหลายที่ครับ
แนะนำที่ หมอนกเซนจูรี่คลินิกครับ

ราคาไม่แพง และเห็นผล ที่โอค

pugkad

สมาชิกโดดเด่น
15 มิถุนายน 2014
แนะนำที่เอสเคคลินิกคะ ราคาไม่แพง คุณหมอใจดี แถมตอนนี้มีโปรโมชั่นแยะมากๆ ใครสนใจ id line มาสอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ ที่ pugkad01 เราดูแลคุณตั้งแต่ศีรษะ จรดปลายเท้า

Haibara

12 พฤษภาคม 2014
เราว่าเพิ่มเงินอีกหน่อยแล้วทำผ่าตัดลดแก้มกับคุณหมอกลวัชร์ DRK beauty Clinic ดีกว่าได้ผลถาวรและดีกว่าการทำเมโสแฟตที่ต้องมาฉีดเรื่อยๆทำให้เปลืองค่าใช้จ่ายมากกว่าอีกน่ะ

D

DavidMinho

Guest
เราว่าเพิ่มเงินอีกหน่อยแล้วทำผ่าตัดลดแก้มกับคุณหมอกลวัชร์ DRK beauty Clinic ดีกว่าได้ผลถาวรและดีกว่าการทำเมโสแฟตที่ต้องมาฉีดเรื่อยๆทำให้เปลืองค่าใช้จ่ายมากกว่าอีกน่ะ
เห็นด้วยกับการผ่าตัดเหมือนกันคัรบ เห็นผลชัดจริงๆ

pinkpown

ถ้าฉีดเมโสไม่เจ็บค่ะ แต่ต้องเลือกคลีนิกที่ปลอดภัย ตัวยาได้มาตรฐาน นอกจากพวกการฉีดเมโส โบทอกซ์ ก็ยังมีเครื่องที่ทันสมัยอย่าง Althera ที่สามารถช่วยได้ รักษาโดยการใช้คลื่นเสียงที่มีความถี่สูงหรือ Ultrasound เพื่อใช้ในการยกกระชับ สามารถทำได้ทั้งหน้าและลำคอ ใตต้า ตีนกา ร่องอก โดยใช้เวลาประมาณ 30-45 นาที ระหว่างการทำ แพทย์จะเห็นภาพของผิวหนังจากหน้าจอของเครื่อง ทำให้แม่นยำและผลการรักษาที่ดีกว่า ถ้าสนใจลองดูข้อมูลคลีนิกจาก เราพาพี่ที่ทำงานไปทำมาแล้วเห็นผลจริงๆค่ะ ถ้าสนใจโทรติดต่อได้ที่ 02-253-8901

ด้านบน ด้านล่าง